Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย ASUS Zenbook DUO UX481 สองจอ Core i5 Gen10 ประกันบาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย ASUS Zenbook DUO UX481 สองจอ Core i5 Gen10 ประกันบาน

มาอีกแล้วกับ ASUS ZENBOOK DUO UX481FL-BM062T กับความล้ำหน้าไม่เหมือนใคร สเปคดี มาพร้อมสองหน้าจอ จอสัมผัช อย่างสวย และใช้งานได้อย่างเต็มที่ กับราคาว้าวๆ กันไปเลยครับ

Spec:
    Model: ASUS ZENBOOK DUO UX481FL-BM062T -BM062T
    CPU : Intel Core i5-10210U รุ่นล่าสุด Intel Gen10 ไม่มีใหม่กว่านี้แล้ว
    RAM : 16 GB DDR4
    SSD: 512 GB PCIe/NVMe M.2 SSD เร็วปรี๊ด
    DISLAY : 14" FULL HD ANTI-GLARE จอใหญ่สบายตา ภาพสวย
    2nd DISPLAY: ScreenPad Plus จอสองทัชสกรีนได้ พร้อมปากกา
    VGA :NVIDIA GEFORCE MX250 2GB GDDR5

เป็นโน้ตบุ๊กที่ออกแบบมาสำหรับสาย Creator โดยเฉพาะ ด้วยความที่เป็นสองหน้าจอในเครื่องเดียวกัน พร้อมซีพียูรุ่นล่าสุด

สินค้าสภาพ 90% up มีตำหนิด้านข้างจอ ฝั่งขวา กับรอยตรงพอร์ต HDMI แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน ประกันยังเหลือเกือบเต็ม 13/02/2022 พร้อมประกันอุบัติเหตุ จะเอาไปส่งเคลมเอาตัวใหม่ก็ได้ครับ

ขอขายที่ ขายแล้วจ้า เท่านั้น ราคาของใหม่อยู่ที่ 34,900- บาทเชียวน้า ยินดีรับบัตรเครดิตจ้า

รบกวนขอคนที่สะดวกและพร้อมก่อนนะครับ ไม่มีการจองปากเปล่าใดๆ ทั้งสิ้น เว้นโอนเงินเข้ามา

ในกทม. รับเองกับมือ MRT ลุมพินี สาทร พระราม3-4 ต่างจังหวัดส่งได้ครับ ไม่รวมค่าส่งนะครับ

สนใจโทรมาได้ที่เบอร์ ๐9๐9-614223 ครับ ประวัติการขาย เช็คเอาได้เลย ขายมาเยอะแล้วจ้าา นัดรับกับมือเป็นหลักครับ

ดูสินค้ารายการอื่นเพิ่มเติม และกดไลค์:
    https://www.facebook.com/GGPCz/

รูปเดี๋ยวมาลงนะครับ
    Last edited by BKK02; 22 Feb 2020, 21:18:28.

สนใจครับ

Comment

Working...
    X