Announcement

Collapse
No announcement yet.

โทรศัพท์ทรู , กระเป๋า , เคสไอโฟน 11 ปิดวันที่ 23/02/2020 เวลา 19.59.59 น

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โทรศัพท์ทรู , กระเป๋า , เคสไอโฟน 11 ปิดวันที่ 23/02/2020 เวลา 19.59.59 น

1. มือถือสำรอง True smart 4G Champion ของใหม่ยังไม่ได้ใช้งาน จอ 4" แอนดรอยด์ 8.1 รอม 8 gb แรม 1 gb อุปกรณ์ครบยกล่องยังไม่ได้แกะ เครื่องรองรับเครือข่ายทรูมูฟเอช เครื่อข่ายอื่นใส่แล้วน่าจะรับสายได้อย่างเดียวตามสไตล์เครื่องทรูครับ ส่วนการปลดล็อคน่าจะยังไม่มีตัวปลดล็อคมั้งครับเพราะรุ่นยังใหม่อยู่ - เปิดที่ 350 บาท (ค่าวัสดุหีบห่อและส่งแบบลงทะเบียน 50 บาท)

2. กระเป๋าสัมภาระ หิ้ว/สะพาย (ในชุดไม่มีสายสะพายให้) พับเก็บได้ ขนาด 16 x 6 x 12 นิ้ว พร้อมพับได้เหลือขนาด 9 x 8 นิ้ว ของพรีเมียมจากบริษัทประกัน สภาพใหม่มาก - เปิดที่ 50 บาท (ค่าวัสดุหีบห่อและส่งแบบพัสดุธรรมดา 50 บาท

3. รายการนี้มีเรื่องราวครับ แฟนฝากมา กระเป๋า Louis Vuitton Menilmontant Monogram PM กระเป๋าทรงสะพาย crossbody แฟนฝากเพื่อนซื้อมาจากร้านแบรนด์เนม มือสอง ที่ญี่ปุ่น ตอนเพื่อนไปเที่ยว ได้มาแฟนไม่ค่อยโอเคกับสภาพและเรื่องของแท้หรือไม่แท้ เลยให้นำมาประมูลขายให้พ้นๆ หน้าเค้าครับ 55555 เคสนี้เจ็บใจมาก ฝากเพื่อนจะพูดอะไรมากก็ไม่ได้ทะเลาะกันเปล่าๆ เลย เอามาประมูลถูกๆ ดีกว่าครับ ให้คนที่สนใจจริงๆ ครับ เข้าเนื้อกันไปครับ ถือเป็นค่าซื้อบทเรียนครับ - เปิดที่ 500 บาท (ค่าวัสดุหีบห่อและส่งแบบพัสดุลงทะเบียน 50 บาท)

5. เคสซิลิโคน ไอโฟน 11 แบบ slim สภาพใหม่ ซื้อมาไม่ชอบ จำนวน 2 ชิ้น ยี่ห้อ hoco (ใส) และ ไม่มียี่ห้อ (สีน้ำเงิน) - เปิดที่ 0 บาท (ค่าวัสดุหีบห่อและส่งแบบพัสดุลงทะเบียน 40 บาท)

กติกาการร่วมประมูล

1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์ไว้ในครั้งแรกที่ร่วมประมูลด้วยนะครับ มิฉะนั้นจะถือว่าไม่ได้เข้าร่วมประมูล
    3.กรณีสินค้าหลายรายการ ผู้ประมูลท่านที่ต้องการประมูลหลายรายการ เรียนรบกวนประมูลแต่ล่ะรายการแล้ว ENTER แยกบรรทัด ให้ด้วยนะครับ เช่น แบบนี้ 1.20,2.30,3.40 ให้ ENTER แยกบรรทัดให้ผมหน่อยนะครับ เพื่อป้องกันการมองผิดพลาด และให้ท่านอื่นๆ ดูง่ายและไม่สับสน ด้วยครับ
    4.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5.ชำระค่าสินค้าด้วยการโอนเงิน ผ่านธนาคารกสิกรไทย หรือ ไทยพาณิชย์ และจัดส่งทาง ไปรษณีย์ เท่านั้นนะครับ
    - รายละเอียดค่าจัดส่งเพิ่มกรณี ได้หลายชิ้นนะครับ
    6.การประมูลสิ้นสุดวันที่ 23/02/2020 เวลา 19.59.59 น
    7.หลังจากสิ้นสุดการประมูลรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันทำการ ขอบคุณครับ
    Last edited by sudarath456; 22 Feb 2020, 10:07:14.

รายการที่ 1 ล็อคซิมไหมครับ หรือ ใส่ได้ทุกซิม

Comment

Originally posted by chinjung7 View Post
      รายการที่ 1 ล็อคซิมไหมครับ หรือ ใส่ได้ทุกซิม
      ในโพสบอกว่าล็อคครับ การปลดล๊อดต่อรอไปก่อน

Originally posted by sudarath456 View Post
      1. มือถือสำรอง True smart 4G Champion ของใหม่ยังไม่ได้ใช้งาน
      จอ 4" แอนดรอยด์ 8.1 รอม 8 gb แรม 1 gb อุปกรณ์ครบยกล่องยังไม่ได้แกะ เครื่องรองรับเครือข่ายทรูมูฟเอช
      เครื่อข่ายอื่นใส่แล้วน่าจะรับสายได้อย่างเดียวตามสไตล์เครื่องทรูครับ
      ส่วนการปลดล็อคน่าจะยังไม่มีตัวปลดล็อคมั้งครับเพราะรุ่นยังใหม่อยู่ -

Comment

5. 10 บี 09562914เก้าเก้า

Comment

Comment

Comment

Comment

1.350

0869321248

Comment

1/370.- /0880044 866

Comment

2/50.-

Comment

ปิดประมูลเรียบร้อยแล้วครับ สรุปได้ผู้ชนะดังนี้ครับ

1. 370 - คุณ pipun
                      2. 50 - คุณ pipun

3. ไม่มีผู้ประมูล
                      4. ไม่มีผู้ประมูล

5. 10 - คุณ beebeeman

ผมจะแจ้งการชำระค่าสินค้า ทาง PM ท่านผู้ชนะการประมูลตามรายนามข้างต้นนะครับ

Comment

อัพเดต

1. คุณ pipun - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว ดำเนินการจัดส่งแล้ว เลขที่ ปณOB019503424THกราบขอบพระคุณครับ
                        2. คุณ pipun - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว ดำเนินการจัดส่งแล้ว เลขที่ ปณOB019503424THกราบขอบพระคุณครับ

3. ไม่มีผู้ประมูล
                        4. ไม่มีผู้ประมูล

5. คุณ beebeeman - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว ดำเนินการจัดส่งแล้ว เลขที่ ปณ RP737446617TH กราบขอบพระคุณครับ

Comment

Working...
                        X