Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cooler Master V8 กับ pentium 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cooler Master V8 กับ pentium 4

Cooler Master V8 กับ pentium 4 มันใส่ด้วยกันได้ไหมครับ ของผม P4 2.6 socket 478 อยากใส่มากๆ

ไม่ได้ครับ หาเป็น Zelman 9700led ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      ไม่ได้ครับ หาเป็น Zelman 9700led ดีกว่าครับ
      ขอบคุณครับแล้วพอจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาเท่าไร

Comment

มันสูงเท่าไหร่อ่า จาใส่บ้างคับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
          Zalman 9700 LED มีขา 478 ด้วยหรอคับ

Comment

เครื่องเก่าแฟนเป็น 478 ผมไปซื้อ andy samuria (จำไม่ได้รุ่นไหนลองหาดูครับ) มาใส่ครับ ระบายความร้อนได้ดีครับ ถึงจะไม่ดีเท่าตัวแพงๆก็เถอะ
            ตอนนี้เปลีี่ยนมาเป็น socket AM2+ ก็ยังใช้กันได้ ความร้อนก็พอๆกันอยู่ที่ 45 องศา (อยู่ในห้องอบๆ ลมไม่ถ่ายเท)

Comment

478 ถ้าจะซื้อซิ้ง ผม upgrade ดีกว่า *-*

Comment

Originally posted by Teezz View Post
                Zalman 9700 LED มีขา 478 ด้วยหรอคับ
                http://www.tkcom99.com/product_detai...=6&s_cat_id=44 ตามลิ้งนี้เลยครับ

Comment

ราคาsink แพงกว่า cpu เหอๆ

ว่าแต่คนอื่น ผมก็เคยงมโข่งเหมือนกัน ใช้celeron d 478 จะอัด4Ghz up แบบเขาบ้าง ลงทุนซื้อ tower 112 แพงกว่าcpu อีก ตอนนั้น2200- เหอๆ สุดท้ายใช้ได้ไม่กี่วัน เพิ่งรู้ตัว ขายขาดทุนไปอีก500- เก็บเงินไว้ดีกว่า

Comment

ผมไปได้ silen tower มาแล้วครับ ใส่แล้วดูดีขึ้นเยอะอุณหภูมิ ผมลองเปิดที่bios มัน 41 นิดๆไม่ได้ต่างจากซิ้งเดิมเลย กำลังสงสัยว่าทำไรผิดพลาด

Comment

ใครเบื่อ V8 ก็มาปล่อยให้ผมได้ในลายเซ็ฯข้างล่างนะครับ

Comment

Working...
                      X