Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการหน้าจอดำไร้สาเหตุ ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

ยินดีด้วยครับ ผมเห็นช้าไป อยู่กันไม่ไกลมาก จะให้เอาคอมมาสลับเทสอุปกรณ์ของผมได้

Comment

Originally posted by folkzacup View Post
        ยินดีด้วยครับ ผมเห็นช้าไป อยู่กันไม่ไกลมาก จะให้เอาคอมมาสลับเทสอุปกรณ์ของผมได้
        ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้ปกติแล้วครับผม

Comment

เยี่ยมเลย

Comment

Originally posted by GoT2Pm View Post
            เรียบร้อยครับอาการที่ว่ามาทั้งหมด หายเป็นปลิดทิ้ง น้ำตาจะไหล
            เสียเงินอีกแล้วหรอเนี้ย

Comment

Originally posted by miana View Post
              เสียเงินอีกแล้วหรอเนี้ย
              มันจำเป็นต้องซื้อ555

Comment

Working...
              X