Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟัง JBL Tune 205bt และ ลำโพง GO2 ของยังไม่ได้ใช้ ประกันมหาจักร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] หูฟัง JBL Tune 205bt และ ลำโพง GO2 ของยังไม่ได้ใช้ ประกันมหาจักร

หูฟัง JBL Tune 205bt สีดำ ขาย 1500 รวมส่ง
    ลำโพงบูลทูธ GO2 สีดำ ขาย 1100 รวมส่ง
    ทั้งสองตัวเป็นของใหม่ยังไม่ได้ใช้ พอดีซื้อโทรศัพท์ได้แล้วแถมมา
    ประกันมหาจักรทั้งสองตัว เห็นมีสติ๊กเกอร์ติด

ถ้าซื้อทั้งสองตัวรวมส่ง 2500 ครับ
    เบอร์ติดต่อ 0909404713 เกมครับ (ถ้าจะติดต่อทางไลน์ก็เบอร์ครับ)
    ้เลขที่บัญชีขอทางข้อความได้เลย (ทางไลน์หรือโทรจะไวกว่านะครับ ผมไม่ค่อยเข้ามาเช็ค)

ขอบคุณครับ
    Attached Files

ยาวไป

Comment

8.17

Comment

ยังอยู่ครบ

Comment

28/2

Comment

29/2

Comment

ยังอยู่จ้า ลืมอัพ

Comment

Working...
              X