Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามวิธีตั้วค่าบริดโหทด asus หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามวิธีตั้วค่าบริดโหทด asus หน่อยครับ

ตอนนี้ทางทรูทำบริดที่โมเด็ม zte ที่แถมมากับทรูแล้ว ผมจะไปต่อกับ asus คือแค่เอาสายแลนต่อจากท้าย zte ไปต่อกับช่อง wan asus ถูกไหมครับ

แล้วไปตั้งค่า ppoe ในช่อง wan พร้อมกับใส่ username xxx@fiberhome กับใส่ password ถูกต้องไหมครับ

หรือต้องตั้งค่าอะไรเพิ่มอีกบ้างครับ

Sent from my LYA-L29 using Tapatalk

ตั้งค่า wifi แค่นั้นก็ควรจะใช้ได้ครับ

Comment

Working...
    X