Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม 2 ข้อเกี่ยวกับ TUNIQ / ULTRA 120 / CORE CONTACT FREEZER 92MM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม 2 ข้อเกี่ยวกับ TUNIQ / ULTRA 120 / CORE CONTACT FREEZER 92MM

1. พัดลมที่แถมมากับ TUNIQ / ULTRA 120 / CORE CONTACT FREEZER 92MM

มีไฟ LED Blue หรือเปล่าครับ

2.ถ้าจะเปลี่ยนเป็นพัดลม

CoolerMaster 80/120mm LED Blue ได้ไหมครับคืออยากได้พัดลมสีมาใส่

ให้มันสวยๆ หรือมีพัดลมรุ่นไหนแนะนำบ้างครับถ้าจะเปลี่ยน

อยากสวยเลือกTUNIQกับ120อยากเย็นเลือกCCFพัดลมเปลี่ยนเอาใหม่ได้ครับ

Comment

Ultra120-Extreameมันเย็นกว่าCCF นี่นาครับ
      ไม่ลองโทรไปร้านที่ขายดูละครับ แล้วถามเค้าดูว่ามันใส่ตัวใหนบ้าง

Comment

ผมเอา hyper 212 ดีกว่า ถูกกว่า พัดลม led เย็นพอสมควร คุ้มกับ 1150 บาท
        Last edited by toon ชาวโลก; 22 Feb 2009, 11:29:35.

Comment

Originally posted by toon ชาวโลก View Post
          ผมเอา hyper 212 ดีกว่า ถูกกว่า พัดลม led เย็นพอสมควร คุ้มกับ 1150 บาท
          ซื้อร้านไหนครับ

Comment

120 เย็นกว่าครับ พัดลม เลือกซื้อติดเองเลย 120mm ดูตามสเปคข้างกล่องอะมันจะบอกว่าใช้พัดลมขนาดเท่าไหร่

Comment

tuniq 120 (เย็นดี มีรุ่นที่มี พัดลม/ไฟสีฟ้า อยู่เเล้วนะ)

Comment

Originally posted by msconfig View Post
                ซื้อร้านไหนครับ
                -----------
                goal com pantip

Comment

เห็นด้วยกับ คุณ Toon ชาวโลก ผมใช้ทั้ง 2 ตัว hiper 212 ไม่หนี 120U เลย เทียบกับราคา hiper 212 คุ้มครับ แต่ถ้าชอบรูปร่าง 120 ก็อีกเรื่อง
                  Last edited by karsslee; 25 Feb 2009, 06:13:41.

Comment

ใครเบื่อ V8 ก็มาปล่อยให้ผมได้ในลายเซ็ฯข้างล่างนะครับ

Comment

Working...
                    X