Announcement

Collapse
No announcement yet.

dawn of war2 เข้าเกมไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dawn of war2 เข้าเกมไม่ได้

ผมโหลดตัวripมาอ่ะคับ 3.6gb เสร็จแล้วก็แตกไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์นึง จากนั้นตามด้วยลงgwlivesetup ตามด้วยลงdirect xในโฟลเดอร์install พอผมเข้าตัวloader.exeมันก็เป็นแบบนี้อ่ะคับ ช่วยหน่อยน้ะใครเป็นบอกที

dun t kubอยากเล่น><

Comment

อัพไดร์เวอร์การ์ดจอยัง ? อัพไดร์เวอร์ทุกอย่างให้ใหม่สุดหรือยัง ATI ต่ำกว่า 9.1 เล่นไม่ได้นะครับตอนผมลอง - - เข้าได้ก็เด้ง

Comment

มันไม่มีไฟล์ DOW.EXE ลองแตกไฟล์ใหม่อีกรอบไม่ก็ไป hash check ใหม่ว่าโหลดมาสมบูรณ์หรือเปล่า

Comment

Originally posted by palizzo View Post
          มันไม่มีไฟล์ DOW.EXE ลองแตกไฟล์ใหม่อีกรอบไม่ก็ไป hash check ใหม่ว่าโหลดมาสมบูรณ์หรือเปล่า
          ตามนั้น ไฟล์หาย check ใหม่ดูนะ ไฟล์ exe มันไม่มีนิ ไม่งั้น อาจต้องไปขอคนที่เขาเล่นได้ ตัวน้น คงเสียมั้ง ต้องถามคนที่โหลดจากที่เดียวกันเป้นไหม

Comment

เอผมก็โหลดตัวนี้มานะแต่ผมเล่นได้อ่าลงง่ายด้วยดิ....ลองทำตามความเห็นข้างบนครับ

Comment

ผมใช้ตัว 6 gb ครับ ตัว 3 ไม่มีคนปล่อยมีแต่เน็ตบ้านเลยไม่โหลด

Comment

- -a ตามนั้น .exe :< =_= ลบลงใหม่ หรือไม่ก็ถามคนอื่น +1

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ตอบคับผมจะลองลบแล้วลงใหม่น้ะ ถ้าไม่ได้ยังไงจะมาบอกอีกทีคับ

Originally posted by palizzo View Post
                  hash checkทำไงหรอคับ แบบว่าใช้ตัวbitcometคับ

Originally posted by adofking View Post
                  เอผมก็โหลดตัวนี้มานะแต่ผมเล่นได้อ่าลงง่ายด้วยดิ....ลองทำตามความเห็นข้างบนครับ
                  ถ้าไม่ได้ยังไงผมขอรบกวนท่านช่วยอัพโหลดตัวdow.exeหน่อยจะได้ใหมครับ

Originally posted by Roman9441 View Post
                  อัพไดร์เวอร์การ์ดจอยัง ? อัพไดร์เวอร์ทุกอย่างให้ใหม่สุดหรือยัง ATI ต่ำกว่า 9.1 เล่นไม่ได้นะครับตอนผมลอง - - เข้าได้ก็เด้ง
                  ของผมใช้ืnvdia 181.22กับ9800gtx+คับ
                  Last edited by Kingdomax; 22 Feb 2009, 11:16:48.

Comment

ไม่ได้กะบอกละกันเดียวจะ upload ตัว EXE นั้นให้ดู ถ้ายังไม่หา เพราะก็เล่นอยุ่ ตัวเดียวกัน

แค่ extract ไปที่ ที่จะไว้เกม เปิด loader กะเล่นได้เลย - -' ลงโคตรง่ายเลย

ไมไ่ด้กะบอกละกันนะ

Comment

มีอะไรให้ช่วยปะ

DoW 2 ไฟลเล๊กจัง

ของผม ตั้ง 15000+ แน่ะ

Comment

ลองปิด anti virus ก่อนคลายซิบดูก่อนครับ ที่เห็น exe หายๆ ส่วนใหญ่ก็เพราะงี้

คลายซิบเสร็จแล้ว บางทีอาจจะต้องไป exclution ใน antivirus ด้วย ของผมใช้ nod32 เคยเจอแบบนี้ในเกมส์ grid
                        Last edited by AfterBlock; 22 Feb 2009, 11:25:19.

Comment

http://upload.one2car.com/download.a...XLQI8JOCUQBTD9[9ACWS

ลองของผมดู

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                            http://upload.one2car.com/download.a...XLQI8JOCUQBTD9[9ACWS

ลองของผมดู
                            ไม่เจอไฟล์จ้าาาาา

Originally posted by AfterBlock View Post
                            ลองปิด anti virus ก่อนคลายซิบดูก่อนครับ ที่เห็น exe หายๆ ส่วนใหญ่ก็เพราะงี้

คลายซิบเสร็จแล้ว บางทีอาจจะต้องไป exclution ใน antivirus ด้วย ของผมใช้ nod32 เคยเจอแบบนี้ในเกมส์ grid
                            ไม่ได้ใช้anti virusเลยคับ

Originally posted by Violent View Post
                            ไม่ได้กะบอกละกันเดียวจะ upload ตัว EXE นั้นให้ดู ถ้ายังไม่หา เพราะก็เล่นอยุ่ ตัวเดียวกัน

แค่ extract ไปที่ ที่จะไว้เกม เปิด loader กะเล่นได้เลย - -' ลงโคตรง่ายเลย

ไมไ่ด้กะบอกละกันนะ
                            ขอหน่อยล้ะกัลคับ ลงอีกรอบไม่ได้เลย

Comment

http://th.upload.sanook.com/A0/43167...0b5cb178be5a55

ลองเอาไป ทับของเก่าดู ละกัน

Comment

Working...
                              X