Announcement

Collapse
No announcement yet.

NecroVisioN เกม FPS มาใหม่ สไตล์ Painkiller

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by superego1g View Post
    win7 เล่นได้มั้ย

ได้ครับ

Comment

ตรงด่านที่ยิงไอ้ตัวโต แล้วมีระเบิดอยู่ตรงกองหิน มันให้ทำอะไรคับ ฆ่าตัวโตแล้ว ไปไม่เป็น

Comment

ตรงด่านที่ยิงไอ้ตัวโต แล้วมีระเบิดอยู่ตรงกองหิน มันให้ทำอะไรคับ ฆ่าตัวโตแล้ว ไปไม่เป็น
        มันให้หาระเบิดครับ มันซ่อนไว้ มีที่ชั้นจุดนึง อีกจุดนึงจำไม่ได้และครับ ลองเดินหาๆๆดู

Comment

ได้แล้วครับ เล่นยากเหมือนกันนะเกมส์นี้ เล็งยิ่งยากอ่ะแถมผีตายยากด้วยกว่าจะตายยิ่งจนกระสุนหมด

Comment

เล่นยังไปไม่ถึงไหนเลยคับ ตั้งแต่ฉากแรกๆเลย ไม่ชอบหน้านายพลเห็นแล้วหมั่นใส้ เลยสอยร่วง
            แล้วก็โดนพวกเดียวกันสอยดับอนาถ ลองรอให้พวกไปไกลๆก่อนแล้วค่อยสอยนายพล พวกก็กลับมา
            ใส่ได้อีก -*- -*- -*-

Comment

มีบทสรุปไหมครับขอหน่อย

Comment

เริ่มทนไม่ไหวแล้ว จะลบทึ้งแล้วน่ะ เล็งยากมันเน้นให้เล็งหัวหรือไงเนี้ยยิงตัวไม่ตายยากจริง เล่นอยู่ดีๆ เป้าหายเฉย

Comment

ว่าจะเล่นหมือนกันครับ แต่กลัวหลอนไม่ค่อยชอบเกมหลอนๆ(แต่ดันน็อค FEAR2 - -)

ปล.เกมนี้เก่าแล้วนะครับแต่ไม่เก่ามาก น่าจะสักสิงหาไ ม่ก็ กันยาล่ะมั้ง

Comment

นานแล้วนะเนี่ย ขุดกันมาอีก

Comment

อ๋อ...... รู้ละใครขุด

Comment

Working...
                      X