Announcement

Collapse
No announcement yet.

+ ขาย + คอมspec..เทพๆๆ เฉพาะคนเล่นคอมฯสูงมากๆครับ..นำเข้าพิเศษ NEW STOCK - PART 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• + ขาย + คอมspec..เทพๆๆ เฉพาะคนเล่นคอมฯสูงมากๆครับ..นำเข้าพิเศษ NEW STOCK - PART 2

EXTREME MODIFY - OFFICE -

--------

GOD LIKE - SYSTEM ..

-----------------

+ ขาย + คอมspec..เทพๆๆ เฉพาะคนเล่น
    คอมฯสูงมากๆครับ..นำ
    เข้าพิเศษ

+ ขาย + คอมspec..

เทพๆๆ เฉพาะคนเล่น

คอมฯสูงมากๆครับ..นำเข้าพิเศษ

-----------------------------------------------------------

ราคาสูงครับ...รับประกัน

ของพิเศษ...อิอิ..ทุกตัว

ใช้specนอก....นำเข้าจากนอก
    ติดตั้งมือโปรเท่านั้น....

ให้เปิดหูเปิดตา..คอมเทพ..เป็นไง

---------------------------------------

คอมมีหลายชุด....
    ท่านใดสนใจ...
    โทรจองได้.....
    ไม่แยกขายคร๊าบบ...ขายเป็นเซ็ท....
    ไม่ส่งEMS....ท่านต้องมารับเอง..............

---------------------------------

ราคาเริ่มต้น 90,000 บาท
    ถ้าเงินไม่พอเอารอยยิ้มกับความสุขมาแลกกับก็ได้
    ถ้ามีผู้สนใจกรุณา PM มานะครับ

SPEC 1

EXTREME MODIFY - OFFICE -

------

คอมมีหลายชุด....ท่านใดสนใจ...โทรจองได้.....ไม่แยกขายคร๊าบบ...ขายเป็นเซ็ท....ไม่ส่งEMS....ท่านต้องมารับเอง..............
    ------
    มันจาแพ็คยางงาย อ่ะ ----555555555555

SPEC 2

COOLING EXTREME MODIFY BEER COOL

WATER COOLING - เป็นเครื่องหมัยเก่าแย้ว..ตัวนี้ของล่าสุดๆ..แต่งเครื่องมาใหม่
    ใช้เบียร์อารายดีหว๋า...เบียร์คลูลิ่ง..ล่ะกัน....ผมกำลังปรึกษากันว่าใช้เบียร์ลีโอดีอ่ะป่าวง่ะ

JAI YEN YEN PI NONG !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

------------------------------

SPEC 3

Green com ( RECYCLE )

UPGRADE DAI
    + 60,000 Baht

Spec 4
    Extreme mod. User :
    Viktor:

อากู๊ดศะลาทำมาขอเชิญเทพเทวดามาพาน้องCOMไปสวรรค์
    ----
    +++++ผู้สนใจคอมspec4 กรุณาติดต่อเจ้าของเองหน๊าคร๊าบบบ.....สาธุ

ราคา แสน สอง ไม่รวมค่าส่งถึงที่...สาธุ๊

eieiei...ถ้าฮาแล้วอย่าลืมThanks ห้ายผมม่างเน้อ....

อิอิ...คราวหน้าจะได้หาของ55555++มาแบ่งกันให้ขากรรไกรค้างดูสักทีน่ะครับ..พี่น้องคร๊าบบบ....

Last edited by siam1; 22 Feb 2009, 05:56:14.

Thanks

Comment

เหอะๆ

Comment

จะเอาเบียร์คูลลิ่งๆ

Comment

ไม่รู้ว่ามียัง....สิบหกหมื่นครับชุดนี้ หะ หะ

Comment

อืมๆ

Comment

มันแปลกดี

Comment

ทำไปได้ อิอิ

Comment

ชุดวิคเตอร์เท่มากๆครับ 55+

Comment

จะเอาเบียร์คลูลิ้งอ่า T^T

Comment

ของเค้าดีจิงๆ คับ

Comment

เข้าใจทำ

Comment

ขอเลขบัญชีโอนเงินหน่อยครับ ผมสนใจชุดที่3ครับ

Comment

ต้องมารับเองค่ะ...เงินสดน่ะ....ชุด3 เป็นโปรโมรชั่นน่ะ...ช่วยลดโลกร้อน...
                            มีคนจองเยอะมากกกกก....ไม่รู้หมดต๊อกยังง่ะ...อิอิ+++555555+++

Comment

จัยจ้า

Comment

Working...
                              X