Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรท์หนัง DVD ยังไงที่ไม่ใช่ไฟล์ .iso หรือ .nrg

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไรท์หนัง DVD ยังไงที่ไม่ใช่ไฟล์ .iso หรือ .nrg

ผมโหลดไฟล์ DVD หนังมา แล้วมันเป็น VIDEO_TS แบบนี้ พอจะเอาไปทำเป็น .iso พอเปิดดูมันไม่เรียงกัน คือมันไม่เหมือนกับไฟล์ที่โหลดมาตอนแรกอะครับ จะไรท์ยังไง โดยที่ยังเป็นไฟล์ VIDEO_TS อยู่

Nero ในหัวข้อ DVD-วีดีโอ
    คุณลากไฟล์ใน VIDEO_TS ต้นฉบับทั้งหมด มาใส่ในโฟดเดอร์ VIDEO_TS ในเนโร แล้วก็สั่งไรท์

Comment

ตามท่าน deedee เลยครับ

Comment

แค่นี้เหรอครับ เออ ไม่เคยไฟร์แบบนี้เลย เคยทำแต่เอาไฟล์ .iso มาและไรท์เลย

ขอบคุณครับ

Comment

รู้ไว้ใช่ว่า ใส่บ่าแบกหาม (แนวไหนวะ)

Comment

Working...
          X