Announcement

Collapse
No announcement yet.

maxnetมาติดเน็ตฟรีให้ที่บ้านเเล้วครับ -ฝั่งธน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• maxnetมาติดเน็ตฟรีให้ที่บ้านเเล้วครับ -ฝั่งธน

ผมอยู่ฝั่งธนครับ วันนี้ทางเจ้าหน้าที่มาตั้งเสาไฟที่หน้าบ้านเเล้วหลังจากทำสัญญา1เดือน
    ตอนนี้ก็รออีกไม่กี่อาทิืตย์จะมาตั้งตู้เเล้วลากสายเข้าบ้านครับ
    เลยอยากทราบว่าท่านอื่นๆที่ติดตั้งเรียบร้อยเเล้วnetเเรงดีรึป่าวครับ
    ปล.บ้านท่านใดอยู่ภายในรัศมีบ้านผมภายใน1กม.ได้ใช้maxเเน่นอนครับ หุหุ ใบ้ให้ว่าเเถวๆสมเด็จเจ้าพระยา
    เดิมใช้tot1mอยู่เซงมากครับdownbitเเค่75-80้เองเมื่อก่อน100
    ไม่รู้max2mได้เท่าไรเเล้วเห็นว่าmaxจะปรับเน็ตจาก2เป็น3อีกหรอครับ
    thank

2 m ประมาณ 200k up ครับ

Comment

Originally posted by wanchalerm View Post
      2 m ประมาณ 200k up ครับ
      ใช่ของmaxnetที่มาติดให้ฟรีป่าวครับถ้าเจ้าอื่นก็คงอย่างงั้น

Comment

http://www.adslthailand.com/board/sh...ad.php?t=17925

บ้านผมก็เป็น node Maxnet ใช้งานมาได้ประมาณ 2 เดือนแล้วนะครับ

ลองอ่านรายละเอียดดูครับ ผม post ไว้ใน link แล้วครับ

http://www.adslthailand.com/board/sh...t=17821&page=2

อันนี้เป็นความเร็วที่ได้นะครับ

Comment

เคยมาแจ้งที่บ้านเหมือนแต่ไม่ได้สนใจ ตอนนี้เลยต้องเสียเงินเยย

Comment

Originally posted by ciena View Post
            http://www.adslthailand.com/board/sh...ad.php?t=17925

บ้านผมก็เป็น node Maxnet ใช้งานมาได้ประมาณ 2 เดือนแล้วนะครับ

ลองอ่านรายละเอียดดูครับ ผม post ไว้ใน link แล้วครับ

http://www.adslthailand.com/board/sh...t=17821&page=2

อันนี้เป็นความเร็วที่ได้นะครับ
            ครับขอบคุณมากครับมาเก็บข้อมูลไปก่อน

Comment

ตอนนี้ ที่บ้านผมก็ใช้บริการโครงการฟรี 2 M. ของเค้าอยู่ครับ สัญญาต่อทุก 2 ปี ใช้ฟรีสบายใจไปเลย อิอิ

Comment

Originally posted by dolphin007 View Post
                ตอนนี้ ที่บ้านผมก็ใช้บริการโครงการฟรี 2 M. ของเค้าอยู่ครับ สัญญาต่อทุก 2 ปี ใช้ฟรีสบายใจไปเลย อิอิ
                ผมก็คิดว่าถ้าเเรงจริงก็คงต่อสัญญาไปทุกปีละครับ ของฟรีมีในโลก คริๆ

Comment

วันนี้ผมจ่ายเงินไปแหล่ะ ครับติด 3mb เดือน 846 บาทรวมภาษีแหล่ะ เดียวเค้าจะมาติดตั้งให้ แต่เราเตอร์ที่ให้มาเป็นของ Huawei ดูเน่า งั้นไงม่ะรู้ สงสัยต้องซื้อเราเตอร์ใหม่ เค้าบอกว่าสิ้นเดือนหน้าจะอัฟเนตให้ อีก 1mb ครับ ทุกโปร

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
                    วันนี้ผมจ่ายเงินไปแหล่ะ ครับติด 3mb เดือน 846 บาทรวมภาษีแหล่ะ เดียวเค้าจะมาติดตั้งให้ แต่เราเตอร์ที่ให้มาเป็นของ Huawei ดูเน่า งั้นไงม่ะรู้ สงสัยต้องซื้อเราเตอร์ใหม่ เค้าบอกว่าสิ้นเดือนหน้าจะอัฟเนตให้ อีก 1mb ครับ ทุกโปร
                    รอฟังผลนะครับเเรงไม่เเรงอย่างไร

Comment

น่าจะแรงน่าดูต่างจังหวัดไม่ทำงี้บ้างอ่ะ

Comment

Test

ที่บ้านเทสแล้ว ได้ตามนี้ครับ
                        Download 1742
                        Upload 406

------------------------------------------
                        Originally posted by dolphin007 View Post
                        Attached Files

Comment

โห...เเรงได้ใจไปเลยครับสงสัยต้องเเนะนำเพื่อนๆบ้างเเล้ว

Comment

เรื่องความเร็วก็ธรรมดานะครับ แต่ที่น่าสนใจคือมันฟรี!!!

Comment

Originally posted by Drunkman View Post
                              เรื่องความเร็วก็ธรรมดานะครับ แต่ที่น่าสนใจคือมันฟรี!!!
                              ขอให้สเถียรก็พอเเล้วครับ totชอบหลุดเวปนอกอืดมาก
                              มีเเต่เรื่องเสีย เเล้วยังมาจำกัดdownloadเวปบิทเหลือ80อีกจาก100กว่า
                              Last edited by parduk; 23 Feb 2009, 07:22:54.

Comment

Working...
                              X