Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800 GX2 ใช้จอขนาดเท่าไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800 GX2 ใช้จอขนาดเท่าไรดี

9800 GX2 ใช้จอขนาดเท่าไรดีคับ ถึงคุณภาพดีสุด

ได้หมด

http://www.techpowerup.com/reviews/P...D_4830/26.html

.

Comment

เอาที่เหมาะกับลูกกะตาเราครับ....+ - นั่งใกล้ไกล ...นอนคว่ำนอนหงาย

Comment

ตามความเหมาะสม ทั้งด้านงบและการใช้งาน
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

แนะนำ 22 นิ้วครับ T220 2232GW

Comment

มีงบเท่าไหร่ก้อซื้อเท่านั้นแหละครับ

Comment

ไม่เห็นแรงเลย ผมใช้กับจอ 22" อ่ะ - -"

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                  ไม่เห็นแรงเลย ผมใช้กับจอ 22" อ่ะ - -"
                  ไม่แรงก็เอามาให้ผมครับ

Comment

14"

Comment

ตามงบเลย

Comment

Working...
                      X