Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำที่เรียน ASP.NET หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำที่เรียน ASP.NET หน่อยครับ

ขอ คำ แนะ นำ เรื่อง ที่ เรียน ASP.NET เอา ตั้ง แต่ พื่อน ฐาน ครับ
    ราคา ไม่ แพง มาก จน เกิน ไป ครับ

ขอบคุณครับ

T_T

Comment

พื้นฐาน ลอง ซื้อหนังสือมาอ่าน ฝึกทำเองก่อนครับ

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
        พื้นฐาน ลอง ซื้อหนังสือมาอ่าน ฝึกทำเองก่อนครับ
        มัน มี ปัญหา ตั้ง แต่ ขั้น การ ลง IIS เลย หน่ะ ครับ แก้ มา สอง เดือน แระ ยัง งง อยู่ เลย
        Last edited by colpus; 23 Feb 2009, 02:18:12.

Comment

ที่พันทิพอะครับมี รร สอนพิเศษ อยู่ชั้น 4 อะครับ จำชื่อไม่ได้แต่ผมดูใบปลิวที่เขาแจกอะ
          ลองแวะไปดูได้นะ อยู่แถวๆ ชั้น 4 เดินขึ้นบันไดลื่นฝั่งขวาตอนเราเดินเข้ามาในห้าง แล้วมองตรงไปเดินเข้าไปอีกหน่อยก็เจอแล้วครับ แต่ผมเคยเรียนที่นี้อะ แต่เรียนชั้น 5 เรียนพวก network อะครับ

Comment

เอ่อ ASP.NET รู้สึก NetDesign จะมีสอน เคยไปเรียนตอนปี2 (รู้สึกตอนนั้น 9600-9800บาท ต่อคอร์ส)

แต่สำหรับคนที่มีพื้นฐานอยู่แล้ว เพราะมันเป็นหลักสูตร ASP.NET by C#, VB.NET with E-CRM

คนสอนรู้สึกจะเป็น อ.คิม (Microsoft Most Valuable Profession) /เรียนกันห้องละ 10คน

ถ้าเพิ่งเริ่มต้นก็หนังสือจะดีกว่าครับ ประหยัดเงินทุน

Comment

เห็นด้วยกับข้างบนครับ อ่านหนังสือไปเรื่อยๆก่อนสำหรับพื้นฐาน เมื่อเรารู้อะไรมากขึ้นแล้วไปเรียนก็ยังไม่สายหรอกครับ
              ผมเรียน network ตั้งนานกว่าจะรู้เรื่องก็นานเหลือเกิน ถ้าไม่อ่านหนังสือมาก่อนเข้าไปเรียนพิเศษคงไม่รู้เรื่อง ช่วงนี้กะว่าถ้ามีตังจะไปสอบ ccna แต่ต้องรอหลังฝึกงานก่อนว่าจะไป

ซื้อหนังสือมาอ่านก่อนก็ดีครับประหยัดไปอีกทางหนึ่ง เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆๆๆ

Comment

ลองหาใน net ก่องไม่ดีเหรอครับมีหลาย web ที่ทำอยู่น่ะ

Comment

ลองดูที่ www.9ExpertTraining.com ราคา 9,000.- (อบรม 3 วันเต็ม) สอนสไตล์เอาไปใช้จริงค่ะ ลองเข้าไปดูรายละเอียดค่ะ

Comment

Working...
                  X