Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดทวินโดวเป็น SP3 แล้วต่อเน็ตไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดทวินโดวเป็น SP3 แล้วต่อเน็ตไม่ติด

ผมใช้ตัวรับสัญญาณ D-Link DWA-110 ผมอัพเดทวินโดว จาก SP2 เป็น 3 ปุ๊บ เข้าเวปไม่ได้เลยครับ เจ้าตัว D-Link เห็นสัญญาณเต็มนะครับ แต่เข้าเล่นเน็ตไม่ได้เลย ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเหตุใด หรือจะเป็นเพราะไดร์เวอร์ครับ ผมลองเสิร์ทหาดู ไม่เจอเลย ใครมีช่วยผมหน่อยนะครับ

ได้แล้วครับ โหลดไดร์เวอร์ตัวใหม่มาลง ได้เลย

Comment

ยินดีด้วยครับ ชงเอง กินเอง อิอิ

Comment

อัพแบบไหนอ่า โหลดจาก 2 เป็น 3 รึป้าว ทางที่ดีถอนออกครับ ลงแผ่นที่เป็น sp3 จะดีกว่า

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          อัพแบบไหนอ่า โหลดจาก 2 เป็น 3 รึป้าว ทางที่ดีถอนออกครับ ลงแผ่นที่เป็น sp3 จะดีกว่า
          ใช่ครับ อัพจากสองเป็น สามเลย ผมเปิดออโต้อัพเดทตลอดอ่ะครับ ยังไม่มีแผ่น SP3 ครับ ต้องหาก่อน ยังไม่มีลง

Comment

Working...
          X