Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่างย้ายมาแดงตัวนี้คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่างย้ายมาแดงตัวนี้คุ้มไหมครับ

HIS ATI Radeon HD 4870 IceQ4+ 512MB DDR5 256-bit Dual DVI TV-Out PCI-E Retail ใจมันมาแดงแล้วครับอยากลองดู
    เพื่อนๆเทพๆว่าไงครับตัวนี้น่าสนไหมครับ หรือมีตัวไหนแนะนำหน่อยครับ
    ป.ล.ถามอะไรโง่ๆ ก็ขออภัยครับ

การ์ดจอที่ท่านใชอยู่้รุ่นไหนหละครับ

Comment

HIS ATI Radeon HD 4870 IceQ4+ 512MB DDR5 256-bit Dual DVI TV-Out PCI-E Retail
      แหล่มมากครับ
      ลองใช้ดูแล้วจาติดใจ
      อิอิ
      ว่าแต่ตัวเก่าของไรอะ

Comment

ของเก่า 9400 gt อะครับ
        คนละเรื่องเลยช่ายป่าว

Comment

Originally posted by Death View Post
          ของเก่า 9400 gt อะครับ
          คนละเรื่องเลยช่ายป่าว
          ไม่เห็นฝุ่น

Comment

ดีครับ แต่ CPU คุณต้องแรงๆหน่อยนะครับ
            ไม่งั้น CPU วิ่งตามความเร็ว VGA ไม่ทัน

จะว่าไป อัพคุ้มเลยนะครับ จาก9400GT ไป 4870 เนี้ย
            เหมือนขี่จักยาน แล้วเปลื่ยนมาขับ BMW หรูเลย
            Last edited by playplay; 22 Feb 2009, 17:33:51.

Comment

zผมอยู่ สุไหงโกลก จะสั่งทางเว็บเพื่อนๆว่าจะมีปัญหาป่าว
              ถ้าสั้งที่นี้อาจโดนชาร์จถึง 1500 นะทั้งเมืองมีร้านอยู่ 4ร้านเองครับ

Comment

E7400 พอไหวไหม
                ปรับ higt ได้ทุกเกมสืป่าว จอ 22" AOC ครับ

Comment

ได้ครับ

Comment

จัดไปเลยครับ อิอิ แรงๆ

Comment

kgb ลายเว็นแนวเดียวกานเลย oi! oi!

Comment

หูฟังนายใช้อยู่ป่าวครับ 5.1 อ่ะ

Comment

Originally posted by Death View Post
                          E7400 พอไหวไหม
                          ปรับ higt ได้ทุกเกมสืป่าว จอ 22" AOC ครับ
                          พอใหว

Comment

เอิ๊ก เอาซิ้ง ref ไหม pwc ผมขาย 7000
                            กรั๊กๆๆ ขายกันหน้ามึนๆ

Comment

งานนี้มีมันส์...ขอบใจมากครับพี่น้องเอ่ย...

Comment

Working...
                              X