Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่างย้ายมาแดงตัวนี้คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Death View Post
    kgb ลายเว็นแนวเดียวกานเลย oi! oi!

Originally posted by Death View Post
    หูฟังนายใช้อยู่ป่าวครับ 5.1 อ่ะ
    ขายครับ มะได้ใช้เอง

Comment

จัดไปเลย HIS ATI Radeon HD 4870 IceQ4+ 512MB DDR5

Comment

เอาไปเล่นอะไรล่ะครับ

Comment

ใช่ครับตามข้างบนเลย ถาเอามาเล่น DotA กับเกมส์ออนไลนคิดอย่างงัยก็ไม่คุ้มครับ แต่ถ้าเกมสโหดๆ อย่างยิงไข่ มาริโอพวกนี้คุ้มมากมายครับ อิอิ

ล่อเล่น

Comment

ถ้ามีปัญหาการสั่งซื้อ ลองหาคนในนี้ที่คิดว่าไว้ใจได้ ช่วยซื้อให้ก็ได้ครับ บางคนเขารับฝากซื้อจากพันทิพ

Comment

หาตัว 1GB ดีกว่านะคับ ราคาต่างกันหน่อยเดียวเอง

Comment

ผมว่าหาในนี้ดีกว่า คุ้มกว่าเยอะ

ยินดีต้อนรับสู่สีแดง

Comment

Working...
                X