Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xiaomi Mi Note 10 Midnight Black สภาพมิสยูนิเวิร์ส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xiaomi Mi Note 10 Midnight Black สภาพมิสยูนิเวิร์ส

ขายแล้วครับ
    *** กรุณาอ่านรายละเอียดด้านล่างให้ครบถ้วนก่อนสอบถามนะครับ อะไรที่ผมแจ้งไว้ในโพสแล้ว ขอไม่ตอบนะครับ ***

อุปกรณ์ (device) : Xioami Mi Note 10 Midnight Black เครื่องศูนย์ไทย

สภาพ (condition) : ตีไว้ที่ 98% ครับ ตัวเครื่องติดกระจกกันรอยแบบกาวเต็มแล้ว ตัวเครื่องเท่าที่ดูยังไม่เจอรอยครับ เผื่อขนแมวหลุดรอดไปสัก 2% มีรอยขนแมวเฉพาะบนฟิล์มที่ติดบนเลนส์กล้องเท่านั้น ลอกออกก็เหมือนใหม่ครับ ตัวเครื่องใช้งานสมบูรณ์ทุกฟังก์ชั่นครับ

อุปกรณ์ : ใหม่เอี่ยม ยังไม่ได้ใช้แม้แต่ชิ้นเดียวครับ

แถม : เคสใส Imax 1 ชิ้น และเคสซิลิโคนขุ่นขอบเขียว 1 ชิ้น ( เคสเดิมติดเครื่องสีดำอยู่ในกล่อง )

เหตุผลในการขาย (reason of sell) : ซื้อมาลองกล้องเป็นหลักเลยครับ บอกเลยว่าประทับใจมากครับผม แบตอึด เครื่องลื่น แต่ขายเพื่อสมทบทุนไปลองรุ่นอื่นครับ

ประกัน : ตัวเครื่องอายุประมาณ 4 เดือนครับ ประกันอีกยาวไกล

ราคา (price) : 10,500 บาทพร้อมส่ง EMS หรือ Kerry Express ครับ ไม่ขายแยกชิ้น ไม่รับจองปากเปล่า ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนเท่านั้น

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0966962169 Line: empie.yarian

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): เนื่องจากผมอยู่ต่างจังหวัด จึงสะดวกส่ง EMS หรือ Kerry เป็นหลักนะครับ หรือท่านใดที่อยู่ใกล้จังหวัดสุรินทร์สามารถนัดรับด้วยตัวเองได้เลยนะครับ

** สามารถตรวจสอบเครดิตการซื้อขายในเว็บ Overclockzone ชื่อ User : Fairlady Z ได้เลยครับ ส่งชัวร์ 100% โอนแล้ว นอนตีพุงรอรับของได้เลย

Last edited by Fairlady Z; 28 Mar 2020, 00:04:13.

สวัสดีจ้า FairladyZ

Comment

Originally posted by เรกะกอร์ฟ View Post
      สวัสดีจ้า FairladyZ
      สวัสดียามเช้าครับ

Comment

สวัสดีตอนสายๆครับ สนใจทักมาได้เลย

Comment

ดันตอนสายๆ

Comment

สนใจทักมาได้เลยครับผม

Comment

สวยๆเนียนๆ

Comment

สวย

Comment

Originally posted by samapisut View Post
                  สวย
                  ขอบคุณครับ

Comment

ถ่ายรูปสวยมากครับ

Comment

Originally posted by shadowreal View Post
                      ถ่ายรูปสวยมากครับ
                      ขอบคุณครับ คนซื้อจะได้เห็นชัดๆครับ

Comment

อรุณสวัสดิ์ยามเช้า

Comment

ขายแล้วครับ ขอบคุณ OCZ ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีๆเช่นเคยครับ

Comment

Working...
                          X