Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำLCD 22"ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำLCD 22"ให้หน่อยครับ

Benq T2200HDA มองตัวนี้ไว้หนึ่งตัวแล้วครับ สำหรับการใช้งานก็ เน้นดูหนัง(HD-Blu-Ray)+เล่นเกมนิดหน่อย อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยอ่ะครับ อยากจะดูหลายๆตัวก่อนตัดสินใจซื้อน่ะ
    ปล.แล้วถ้าดูหนังนี้จำพวก Full-HD นี้จะชัดกว่าพวกContrast Ratio หรือ Dynamic Contrast Ratio หรือป่าวครับ

ผมใช้อยู่ครับ BENQ T2200HD 4990 ใช้ได้ครับ แหล่มเลย

Comment

SAMSUNG 2233SW 5400 22" FUllHD

Comment

acer x233h ครับซื้อมา 5890 23" ใช้ได้ดีครับ

Comment

SAMSUNG 2233SW 5400 22" FUllHD

Comment

SAMSUNG 2233SW +1 ครับผม

Comment

จ้า

Comment

ตามที่โพสมานะครับ แสดงว่าซัมซุงเนี่ยดีกว่าใช่มะเนี่ย แต่ผมว่าเรื่องdesignมันสวยจริงๆนั้นละ 555 เก็บไว้ก่อนละกันครับ รอท่านอื่นมาแสดงความเห็นต่อครับ

Comment

Working...
                X