Announcement

Collapse
No announcement yet.

Edifier R1280DB ประกันเหลือ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Edifier R1280DB ประกันเหลือ

ขายแล้วครับ
    Last edited by FinalmanCV; 24 Jun 2020, 08:12:22.

ดีครับ ของยังอยู่ไหม

Comment

Originally posted by sunbutus View Post
      ดีครับ ของยังอยู่ไหม
      ยังอยู่ครับ

Sent from my moto x4 using Tapatalk

Comment

ครับมารีวิวรับของ ครับ เจ้าของคนเก่าแพ้คของมาให้อย่างดีครับ ส่งไวด้วย

ลองเทสระบบอะไรทุกอย่างดีเยี่ยมหมดครับ

แต่ไปเจอ defect คือขอบยางลูกลำโพง แตกครับ น่าจะมาจากยางเสื่อมสภาพ

เจ้าของคนเก่า support ดีครับไปติดต่อ jib กับ เจ้าบริษัทที่ขายโดยตรง ว่าจะเอาเข้าไปดู เคลมของใหม่
        Attached Files

Comment

ต้องขอโทษตรงนี้อีกครั้งนะครับ ผมเช็คของไม่ดีเอง ทำให้ต้องเสียเวลาเอาไปเครมทั้งที่ตอนนี้เกิดโรคระบาดหนักอยู่ และก็ขอบคุณครับที่เข้าใจว่าเป็นความผิดพลาดจริงๆ ไม่ใช่การหมกเม็ดใดๆครับ

Sent from my moto x4 using Tapatalk

Comment

Working...
          X