Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS4 slim jetblack

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] PS4 slim jetblack

ติดจองจ้า

ฝากขาย ps4 สลิมใช้งานได้ปกติทุกอย่าง จอยยังแน่น ตำหนิ ฝุ่นเยอะหน่อยเอาไปปัดเองนะ กับกล่องเยินเกิดจากร้านมันส่งเคอรี่มาแบบไม่ใส่กล่องซ้อน
    ไม่มีเกมส๋แถมนะ ประกันไม่มี ประกันใจให้7วัน
    อุปกรณ์อื่นๆมี
    1.จอย 1 อัน
    2.หูฟังเดิม
    3.สายไฟ
    4.สายhdmi
    5.คู่มือ กับกล่อง

ขายที่ 5,000 บาท
    ค่าจัดส่ง Kerry 200 บาท

โอนก่อน 10.00 ส่งเช้าวันนั้น หลังจากนั้นส่งวันถัดไปนะครับ

สนใจโทร O86-424-7574 อ่านก่อนโทร ของอยู่แพร่ นัดดูได้ในเมือง ไม่ได้อยู่เมืองกรุง เข้าใจนะ อยู่ที่อื่นส่งให้อย่างเดียว ไม่มั่นใจ ผ่านไปได้เลย
    Line : mac-kung
    ประวัติตนขายขุดดูเอานะครับ ขายมานานไม่เคยโกง มีแต่ถูกโกง มีบัตรประชาชน และ เล่มบัญชีให้
    https://www.overclockzone.com/forums...vBForum_Thread
    ไม่รับจองใดๆพร้อมค่อยติดต่อ ให้สิทธ์คนพร้อมก่อน
    ซื้อแล้วเอาไปไม่ถูกใจ แม่ยายว่า พ่อตาด่า เมียประชด หรืออะไรก็แล้วแต่ที่ไม่ได้มีปัญหาเกิดจากตัวสินค้าไม่รับคืนนะครับ ตัดสินใจดีๆก่อนซื้อ สินค้าประกันใจให้ 7 วันหลังจากรับของ ได้ของแล้วกรุณาเช็คให้ดีนะครับ คืนได้โดยห้ามไหม้ ห้ามแกะ ห้ามจุ่มน้ำ ห้ามทำตกกระแทก
    Last edited by patapon; 25 Mar 2020, 14:31:33.

Comment

Working...
    X