Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดประมูลของจากท่าน POTA แล้วสินค้ามีปัญหาไม๊ครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คนขายก็รับผิดชอบดีนะครับ ถ้าทำเสียเครดิตก็ขอโทษด้วยครับ ถือว่าติเพื่อให้ปรับปรุุงครับ เรายิ่งอยู่ยากขึ้นทุกวัน

Comment

คนขายรับผิดชอบดีครับ เคยเจอส่งช้าอยู่ ตามแล้วตามอีก ประมูลแต่ละครั้งของก็ไม่กี่ชิ้น น่าจะจัดการ การส่งได้ดีกว่านี้นะครับ ส่งแล้วนำเลขพัสดุมาแจ้งไว้ในโพสเลย เผื่อตกหล่นชิ้นใหน จะได้ทักท้วงทันที ของผมก็เคยผ่านไปครึ่งเดือนถึงได้รู้ว่ายังไม่ส่ง แนะนำครับถ้าทำได้ก็ดี

Comment

ประมูลมาอยู่ครับ ของผมก็โอเค สอบถามก็ตอบกลับดีครับ

Comment

เมาส์ Anywhere MX หรือยังงัยเนี่ย ผมส่งไปแล้วก็หายไปเลย

แต่ก็ไม่เป็นไร เพราะผมก็ไม่ได้ประมูลแล้วเช่นกัน แม้ว่าจะเห็นหลายรายการน่าสนใจ

ก็หวังว่า น่าจะเป็น Feedback ให้ท่านนะครับ
          Last edited by pranpri; 27 Mar 2020, 22:01:44.

Comment

Originally posted by pranpri View Post
            เมาส์ Anywhere MX หรือยังงัยเนี่ย ผมส่งไปแล้วก็หายไปเลย

แต่ก็ไม่เป็นไร เพราะผมก็ไม่ได้ประมูลแล้วเช่นกัน แม้ว่าจะเห็นหลายรายการน่าสนใจ

ก็หวังว่า น่าจะเป็น Feedback ให้ท่านนะครับ
            ติดต่อมาทางไหนครับ ส่งมาทางไหน แจ้งมาได้ใน PM คับ หรือไลน์ส่วนตัว ไอดี tambypota1989
            Last edited by pota; 27 Mar 2020, 22:06:12.

Comment

ขอแจม ทวง netflix ตลอดชีพ ยังขอได้อยู่มั๊ยครับ ^^'

เห็นในของที่ประมูลยัง มีให้อยู่ แต่ผมขอไปนานแล้วไม่ตอบ

Comment

Originally posted by abojama View Post
                ขอแจม ทวง netflix ตลอดชีพ ยังขอได้อยู่มั๊ยครับ ^^'

เห็นในของที่ประมูลยัง มีให้อยู่ แต่ผมขอไปนานแล้วไม่ตอบ
                ขอได้ทาง pmคับ

Comment

เอออีกอย่าง กว่าจะเจอรูปจริงต้องเลื่อนเยอะมาก ตัดรูปจากเว็ปนอกทิ้งได้ไหม

Comment

ผมประมูล HDD EXT WD 2.5" 2TB USB3.0 ใช้เวลา 2 เดือน ครับกว่าจะได้ของ
                    ต้องตามเรื่องทุกสัปดาห์ ประมูล 1,500+ค่าส่ง 100 = 1,600
                    ได้มาเฉพาะตัว HDD Seagate ไม่มีหนัง และไม่มีสาย USB มาให้
                    ถ้าซื้อ HDD EXT ของใหม่ในเวป 1,700.-
                    ติ เพื่อให้ท่าน pota ปรับปรุงครับ
                    .....ถ้ามีของดีลงประมูล ก็จะยังคงบิดช่วย....

Comment

เคยประมูล HDD Docking ครั้งนึง รับของมาลองเทสไม่ติด เป็นที่ Adapter เสีย ติดต่อไปบอกจะสั่งของใหม่มาให้ราวๆ 1 อาทิตย์ แล้วตัวที่ส่งมาไฟไม่ติดไม่ได้ลองก่อนหรือ สรุปว่าผมส่งคืนไปครับ ตอนนี้เลยผ่าน

Comment

Originally posted by tums16 View Post
                        ผมประมูล HDD EXT WD 2.5" 2TB USB3.0 ใช้เวลา 2 เดือน ครับกว่าจะได้ของ
                        ต้องตามเรื่องทุกสัปดาห์ ประมูล 1,500+ค่าส่ง 100 = 1,600
                        ได้มาเฉพาะตัว HDD Seagate ไม่มีหนัง และไม่มีสาย USB มาให้
                        ถ้าซื้อ HDD EXT ของใหม่ในเวป 1,700.-
                        ติ เพื่อให้ท่าน pota ปรับปรุงครับ
                        .....ถ้ามีของดีลงประมูล ก็จะยังคงบิดช่วย....
                        หนังตอนนี้ไม่ได้เก็บแล้วคับเพราะ HDDตัวที่เก็บหนังเสียคับเลยทำให้ไม่ได้แถมไปเหมือนเมืาอก่อนแล้วคับ

Comment

ผมเพิ่งประมูลได้วันนี้ด้วย หวังว่าคงไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

Comment

Originally posted by tums16 View Post
                            หนังไม่มียังไม่เท่าไหร่ ถ้าในกระทู้ไม่ได้บอกว่าจะแถม
                            แตถ้ารอถึง 2 เดือน มันก็นานเกินไปที่จะรับได้ แค่เดือนเดียวก็แย่ละต้องปรับปรุงนะครับ

Comment

หลังๆ ประมูลได้มีของมีปัญหา ติดต่อไปก็รับผิดชอบหล่ะ ส่งไป ให้ส่งกลับเช็คก่อน แต่ที่ไม่ชอบคือเราต้องเป็นคนทวงตลอดจนอารมณ์เสีย ของถึงไปแล้วสองวัน ต้องทักไป ได้รับของยังคับ ผ่านไปสองวันทักไปอีก เช็คหรือยัง ผ่านไปอีกสองวัน เช็คของเสร็จยังครับ ผ่านไปอีกสองวัน เมื่อไหร่จะโอนคืนครับ ผ่านไปอีกสองวัน บลาๆๆๆ อยู่แบบนี้ กว่าจะเสร็จขบวนการ คิดเอาเองว่ากี่วันที่ต้องมาวุ่นวายกับเรื่องแบบนี้ หลังๆ บางทีเห็นของสวยๆก็อยากประมูล แต่ก็ต้องชั่งใจไว้ด้วยถ้าไม่อยากได้มากจริงๆ ก็ผ่านๆไปก่อน ขี้เกียจมาเสียเวลา

ปล. ถ้าพูดตรงไปต้องขออภัย ผมเจอแบบนี้จริงๆ
                              ปล1. ขอบคุณที่มีพื้นที่ให้ระบาย

Comment

เท่าที่อ่านมาปล่อยผ่าน เลยตามเลยหลายท่านนะครับ
                                ส่วนของผมก็มีตามเหมือนกัน
                                ตอนนี้ก็ตามเรื่อง App Extream ดูทีวีจากจากกล่อง id ยังดูไม่ได้(มีใครไม่รู้ไปบอกกับผู้ให้บริการซึ่ง id ก็ถูกต้องไม่ได้ขโมยใช้แต่โดนblockมีโฆษณาขึ้นแทน)
                                ให้ใช้ iLive ดูแทนไปก่อน แต่รายการและความเสถียรไม่เหมือนกัน ก็รอต่อไป....
                                ส่วนเรื่องสินค้าที่ได้มาไม่ค่อยมีปัญหานะครับ เคยมีครั้งก็ตามกันเหนื่อย เบื่อไปเลย
                                สินค้าส่วนส่วนมากที่ได้มาโอเคนะครับ ทำค้าขายช่องทางการติดต่อสื่อสารสำคัญนะครับ ต้องคอยดูตลอด
                                สอบถาม แล้วไลน์id : PotaOverclockzone ไม่ใช่ของท่านรึครับ ถึงว่าบางทีส่งเป็นวันไม่อ่าน
                                งั้นผมตามที่ id : tambypota1989 แทนนะครับ

Comment

Working...
                                X