Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดประมูลของจากท่าน POTA แล้วสินค้ามีปัญหาไม๊ครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เจอเช่นกัน

Comment

ติดต่อมาทางไหนครับ ส่งมาทางไหน แจ้งมาได้ใน PM คับ หรือไลน์ส่วนตัว ไอดี tambypota1989

ผมได้แจ้งท่านทาง PM แล้วครับ เป็นรายการเมาส์ ที่ผมประมูลได 25 ก.ย / ได้รับของ 28 ก.ย /ตรวจสอบว่าใช้งานผิดปกติ คลิ๊กเด้ง แจ้งกลับท่าน Line Pota ประมาณ ตค ่ท่านบอกว่าให้ส่งกลับ ผมขอที่อยู่ ท่านไม่ตอบ จนถึง 23 พ.ย ท่านตอบที่อยู่ ผมส่งให้ท่าน ของน่าจะถึง 29 พ.ย /ผมเช็ค Track ไปรษณีย์ ของถึงแล้ว แต่ไม่ได้แจ้งท่านตรวจสอบ / วันที่ 16 ธ.ค ราวๆนั้น ผมถามท่านว่าผมส่งแล้ว ได้รับหรือยัง ได้เช็คหรือยัง ท่านบอกว่า จะเช็คให้ --- ตั้งแต่นั้นมา เราก็ไม่ได้คุยกันอีกทาง Line

ผมไม่ได้ต้องการดิสเครดิตท่าน จึงขอเล่าว่าผมได้ของจริง และได้ดิดต่อท่านจริง

ส่วนจะให้ผมตามต่อ คงไม่ตาม ขอยกประโยชน์แก่ท่าน เพราะผมไม่ได้ติดตามแต่ต้นเอง

Comment

ดันครับ

Comment

เคยครั้งนึงนานแล้ว ได้กล่อง ais box มาใช้ไม่ได้ ส่งกลับให้รอตัวใหม่ ไม่ได้โอนคืน สุดท้ายรอไม่ไหวรีบใช้เลยให้ส่งใกล้เคียงกันมาแทน เขาส่งรุ่นเก่ากว่าเยอะมาให้ สรุปเอามาทิ้ง ซึ่งจริงๆน่าจะคิดตามส่วนต่าง ขี้เกียจดราม่า หลังจากนั้นก็ประมูลได้อีกสองสามอย่างยังไม่มีปัญหาอะไร ถ้าไม่เจอที่ต้องการจริงๆก็ผ่าน

Comment

++

Comment

คงต้องจัดระบบหลังบ้านใหม่ เอาให้ชัดเจน มีปัญหาติดต่อได้ทางไหน
              ควรเช็คข้อความอย่างน้อยเช้าเย็น มีฟีดแบ็คส่งกลับ อย่านิ่งนาน
              ก่อนส่งเช็คของให้ดี รีเช็คอีกรอบก่อนปิดกล่อง
              ของครบตามรายการที่ประมูลไหม ที่อยู่ถูกต้องไหม ส่งถูกคนไหม

Comment

Originally posted by kim5002 View Post
                คงต้องจัดระบบหลังบ้านใหม่ เอาให้ชัดเจน มีปัญหาติดต่อได้ทางไหน
                ควรเช็คข้อความอย่างน้อยเช้าเย็น มีฟีดแบ็คส่งกลับ อย่านิ่งนาน
                ก่อนส่งเช็คของให้ดี รีเช็คอีกรอบก่อนปิดกล่อง
                ของครบตามรายการที่ประมูลไหม ที่อยู่ถูกต้องไหม ส่งถูกคนไหม
                ยินดีสำหลับคำแนะนำและจะเอาไปปรับปรุงคับ ต้องขอโทดทุกท่านด้วยที่ของมีปันหา และการติดต่อสื่อสารที่ไม่ชัดเจน ต่อจากนี้ท่าของท่านไดมีปันหาติดต่อเข้ามาหาผมโดยตรงได้ที่ไลน์ หรือ เบอร์โทร 0834804374

Comment

Originally posted by pota View Post
                  ยินดีสำหลับคำแนะนำและจะเอาไปปรับปรุงคับ ต้องขอโทดทุกท่านด้วยที่ของมีปันหา และการติดต่อสื่อสารที่ไม่ชัดเจน ต่อจากนี้ท่าของท่านไดมีปันหาติดต่อเข้ามาหาผมโดยตรงได้ที่ไลน์ หรือ เบอร์โทร 0834804374
                  ทัมใจ ธรรมใจ (ทำใจ)ครับท่านตั๊ม

Comment

ผมเคยประมูลกล้องติดรถ แต่รอ เป็นเดือนยังไม่ได้ของ
                    ตามทวงเรื่อยๆ จนสุดท้ายขอเงินคืนแทน
                    ก็ยังดีที่คืนเงินครับ

Comment

ผมก็เคยประมูลของท่าน pota เป็น amazon fire tv 3 ได้รับมาแต่ไม่มีเวลาเปิดเช็ค ผ่านไปสัปดาห์กว่า มาลองเสียบดูปรากฎว่าใช้ไม่ได้ แต่ขี้เกียจมีปัญหา เพราะของราคาไม่กี่บาทเลยช่างมัน นอนเป็นศพอยู่ที่นี่อยู่

Comment

Originally posted by Teerawat View Post
                        ผมก็เคยประมูลของท่าน pota เป็น amazon fire tv 3 ได้รับมาแต่ไม่มีเวลาเปิดเช็ค ผ่านไปสัปดาห์กว่า มาลองเสียบดูปรากฎว่าใช้ไม่ได้ แต่ขี้เกียจมีปัญหา เพราะของราคาไม่กี่บาทเลยช่างมัน นอนเป็นศพอยู่ที่นี่อยู่
                        มีปันหาของสินค้าแจ้งมาได้เลยคับ ตอนนี้ผมดูแลเองคับ

Comment

เข้ามาเก็บข้อมูลค่ะ
                          ที่สมาชิกหลายท่านกล่าวมา ก็น่ากังวลนะคะ

Comment

Originally posted by JPDK View Post
                            เข้ามาเก็บข้อมูลค่ะ
                            ที่สมาชิกหลายท่านกล่าวมา ก็น่ากังวลนะคะ
                            เจ้านี้ยังไม่หนี ไม่หาย รับผิดชอบดีอยู่ แต่มีปัญหาระบบหลังบ้านบ้าง

Comment

เจ้านี้ยังไม่หนี ไม่หาย รับผิดชอบดีอยู่ แต่มีปัญหาระบบหลังบ้านบ้าง
                              ส่วนเคสของผม ได้รับการติดต่อหลังไมค์มาเรียบร้อยครับ รอการดำเนินการของเขาอีกที

เป็นพ่อค้ารายเก่าแก่เจ้าหนึ่ง ถ้าปรับปรุงเรื่องการตรวจสอบของ และการส่งได้ น่าจะยอดเยี่ยม

Comment

อ่านแล้ว กลัวเลย ผมเบี้ยน้อยหอยน้อย ของหลักร้อย ถ้าต้องตามเป็นเดือนก็ไม่ไหวครับ
                                แนะนำอย่างครับ ของที่ลงประมูล น่าจะใส่แค่ชื่อสินค้า แล้วทำลิงค์ ต่อไป ใครสนใจชิ้นไหน ก็กดลิงค์ตามไปดู

นี้ใส่มาหมด เวลาโหลด ก็โหลดช้า เปลืองเน็ต ยิ่งเวลาดูในมือถือ ปวดตับเลยครับ

Comment

Working...
                                X