Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดประมูลของจากท่าน POTA แล้วสินค้ามีปัญหาไม๊ครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by magicdream View Post
    ผมครับ ประมูลกล่อง AIS PLAYBOX ได้ มี APP ดูหนังติดมาด้วย แรกๆ ดูได้นะครับ หลังๆ เหมือนแกเปลี่ยนรหัสผ่าน หรืออะไรสักอย่าง (เนื่องจากใช้ User/Pass อันเดินที่แกให้มาเข้าแล้วไม่ผ่าน)

เมื่อวานเพิ่งลองทักไปดูครับ แกบอกว่า ต้องรอก่อน ก็ไม่รุ้รออะไรเหมือนกันครับ ใช้ไม่ได้มา จะ 2 เดือนละคับ
    ผมขายกล่องทิ้งไปล่ะครับ เจอเหมือนกัน พอบอลจะเตะเข้าไม่ได้ ถามหายูสใหม่ บอลจบเตะจบไปสามวันล่ะ. ตอนประมุลราคาก้ไม่ใช่น้อยอยู่

Comment

เคยหนึ่งครั้งเหมือนกัน ส่งเคลม ส่งคืน น๊าาาานนนนนดีครับ

Comment

Originally posted by ohm999 View Post
        ผมขายกล่องทิ้งไปล่ะครับ เจอเหมือนกัน พอบอลจะเตะเข้าไม่ได้ ถามหายูสใหม่ บอลจบเตะจบไปสามวันล่ะ. ตอนประมุลราคาก้ไม่ใช่น้อยอยู่
        ครับของผม 2กล่อง 3พันกว่าบาท เดือน2เดือนพอจะมีเวลามาดูเป็นเรื่องเป็นราวบ้าง ดูได้วัน2วันเข้าไม่ได้อีก ก็รอกันไป

Comment

ชี้แจงเรื่อง ไอดีแอปนะคับ เนื่องจากคนที่ได้ไอดีไปแล้ว แต่ไปแจ้งแอดมินของแอปนั้นๆทำให้แอปโดนแบน ทำไปเท่าไรโดนแบนหมด
          ส่วน ไอดีนะมีคับ แต่ผมจะทะยอยให้คับ เป็นรายๆคนไปคับ ส่วนเรื่องทิ้งลูกค้าไม่มีแน่นอนคับ ท่าผมทิ้ง ผมไม่มาเผ้าหาไอดีให้คุณๆดูหรอกคับ
          Last edited by pota; 30 Jun 2020, 23:20:01.

Comment

Originally posted by pota View Post
            ชี้แจงเรื่อง ไอดีแอปนะคับ เนื่องจากคนที่ได้ไอดีไปแล้ว แต่ไปแจ้งแอดมินของแอปนั้นๆทำให้แอปโดนแบน ทำไปเท่าไรโดนแบนหมด
            ส่วน ไอดีนะมีคับ แต่ผมจะทะยอยให้คับ เป็นรายๆคนไปคับ ส่วนเรื่องทิ้งลูกค้าไม่มีแน่นอนคับ ท่าผมทิ้ง ผมไม่มาเผ้าหาไอดีให้คุณๆดูหรอกคับ
            ท่านกล่าวแบบนี้มันไม่ถูกนะครับ ผมขอแย้งหน่อยครับ ตอนลงขายกล่อง ท่านเคลมว่ามี แอปที่ดูตลอดชีพ มันทำให้ราคากล่องสูงขึ้นด้วยของแถมมา แต่เวลาใช้งานจริงมันไม่ใช่เลยครับ
            และที่ว่าไปแจ้ง แอดมิน เขาจะแจ้งแบบไหนครับ มาดิสเครดิตท่านหรือยังไง หรือว่ามาตามที่ท่าน ว่าทำไมดูไม่ได้ แต่ท่านเงียบหรือเปล่า เขาถึงต้องไปที่ app ให้บริการอยู่ ถ้าก่อนประมูลท่านแจ้งว่า app มันจะดูได้มั่งไม่ได้มั่งนะครับ ผมจะไม่ว่าอะไรเลยครับ และที่ท่านบอกมาเฝ้าหาไอดี เพราะท่านเคลมเองว่า ใส่ app ดูตลอดชีพให้ไปด้วยไงครับ จุดประสงค์เพื่อเพิ่มค่าตัวกล่อง ใช่ไหมครับ แต่ การบริการหลังการขาย แย่มากครับ

Comment

ส่วนตัวผม ไม่ติดใจล่ะครับ ระบายแค่ด้านบนพอแล้วครับ อยากให้ท่านลองคิดดูแค่นั้นเองว่าที่มันเกิดกระทู้นี้เพราะอะไร
              โชคดีครับผม

Comment

Originally posted by ohm999 View Post
                ส่วนตัวผม ไม่ติดใจล่ะครับ ระบายแค่ด้านบนพอแล้วครับ อยากให้ท่านลองคิดดูแค่นั้นเองว่าที่มันเกิดกระทู้นี้เพราะอะไร
                โชคดีครับผม
                ผมรับผิดหมดคับ เอาเป็นว่าผมจะแก้ปันหาให้โดยเร็วคับ ท่าไดที่ยังดูไม่ได้แจ้งมาในไลน์ใหม่ได้เลยคับ ผมจะทะยอดส่งไอดีให้คับ

Comment

Originally posted by pota View Post
                  ผมรับผิดหมดคับ เอาเป็นว่าผมจะแก้ปันหาให้โดยเร็วคับ ท่าไดที่ยังดูไม่ได้แจ้งมาในไลน์ใหม่ได้เลยคับ ผมจะทะยอดส่งไอดีให้คับ
                  ผมเป็นคนตั้งกระทู้เอง หากเป็นการดีสเครดิตท่าน ขอโทษอย่างยิ่งครับ

Comment

ผมว่าท่านใดยังมีปัญหาคาใจ ก็แจ้งมาเลยนะครับ ท่านตั๊มมายืนยันตัวตนรับผิดทุกกรณี ท่านจะได้แกไขให้ในรายที่มีปัญหา อยู่ด้วยกันครับ แต่ถ้าไม่มีผมอยากให้ท่านเจ้าของกระทู้ปิดกระทู้นี้ครับ

Comment

ของผมนี่ตั้งแต่2018 แจ้งไปว่าใช้ไอดีไม่ได้ก็ไม่ตอบกลับมา จนผมหาซื้อไอดีเจ้าอื่นไปแล้วครับ

Comment

Okดีนะ สนใจไม่ขาดติดต่อ

Sent from my Nokia 2 using Tapatalk

Comment

Originally posted by Gamesell View Post

ของผมนี่ตั้งแต่2018 แจ้งไปว่าใช้ไอดีไม่ได้ก็ไม่ตอบกลับมา จนผมหาซื้อไอดีเจ้าอื่นไปแล้วครับ
                          อาจจะมีตกหล่นไม่ได้อ่านไม่ได้ตอบบ้างคับ ถ้ายังต้องการไอดีแจ้งมาที่ไลน์ได้เลยคับ

Comment

อาจจะมีตกหล่นไม่ได้อ่านไม่ได้ตอบบ้างคับ ถ้ายังต้องการไอดีแจ้งมาที่ไลน์ได้เลยคับ
                            ของผมไอดีก็ใช้ไม่ได้ครับ

Comment

ขออนุญาตปิดกระทู้นะครับ

Comment

Working...
                              X