Announcement

Collapse
No announcement yet.

[โยนหิน] สนใจ Sennheiser G4ME ZERO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] [โยนหิน] สนใจ Sennheiser G4ME ZERO

ยังมีร้านไหนขายไหมครับที่ราคาไม่เว่อร์มาก หรือใครจะลงขายลองโพสหรือIBให้ผมดูก็ได้ครับ ขอมีประกันด้วยก็ดีครับ

dun

Comment

สงสัยจะหายากแฮะ

Comment

ผมมีแต่ Sennheiser G4me ONE หมดประกัน ฟองน้ำปริ
        แต่สายเพิ่งซื้อมาเปลี่ยนใหม่ๆ ไม่ถึงเดือนเป็นสายแท้ Sennheiserดั้งเดิม
        ไมค์ ปุ่มปรับเสียงปกติ เสียงออกปกติ ผมขาย 2,000 เผื่อสน
        เน้นนัดรับ ฟิวเจอร์ เซียร์รังสิต

Comment

Working...
        X