Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามการถอดซิ้ง deep cool หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามการถอดซิ้ง deep cool หน่อยครับ

จากคลิปนี้เขางัดขึ้นหรือกดลงครับช่วยดูหน่อยตอนถอด

https://www.youtube.com/watch?v=8jhajrSxJyw

gammaxx 300 ป่ะ ผมก็ลืมวิธีถอด หาใน google เจอแต่วิธีใส่ เลยแกะมาทั้งฐานล็อคเลยมันก็หลุดเอง 555+

Comment

เป็นตัว DEEPCOOL Iceedge Mini FS คับ

Comment

ดูแล้วขาล็อคเหมือน gammaxx 300 ครับ

Comment

Originally posted by GOD-HAND View Post
          ดูแล้วขาล็อคเหมือน gammaxx 300 ครับ
          แล้วมันต้องกดลงหรืองัดขึ้นครับจากในคลิป

Comment

ดูเหมือนเป็นขาเกี่ยว กดลง แล้วดันขาออกจากที่เดือยล๊อค ดูตอนยกขึ้นมา ในวีอีโอ ครับ

Comment

เอานิ้วโป้งกดลง แล้วเอานิ้วชี้เกี่ยวข้างล่างพลิกขึ้นมา

Comment

Working...
              X