Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS Vita รุ่น 1001 สีดำเงา อุปกรณ์ครบกล่อง ของแถมเพียบครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] PS Vita รุ่น 1001 สีดำเงา อุปกรณ์ครบกล่อง ของแถมเพียบครับ

***ขายแล้วครับ***

PS Vita PCH-1001 Crystal Black ครบกล่อง มีเมมแท้ 4GB,กระเป๋าใส่เครื่อง,เคสใส,ชุดชาร์จแท้ทั้งชุด จอติดฟิล์มมาตั้งแต่ซื้อเลย สวยแน่นอน

ราคา (price): 2,500.- (ขอราคานี้ก่อนนะครับ)
    สภาพ (condition): ประมาณ 85%+ ครับ สวยมากสำหรับอายุที่เยอะขนาดนี้
    ตำหนิ (defect): รอยจากการใช้งานบ้างแต่โดยรวมสวยเลยครับ
    ประกัน (warranty): หมดละครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ไม่ได้เล่นละครับ เปลี่ยนเป็นเงินทุนประทังชีวิตช่วงนี้
    ติดต่อ (contact):Tel : 083-946-8579 หรือ Line : nottoliive ครับผม
    วิธีนัดพบสินค้า (meet method): เขตกรุงเทพมหานครแถวๆ คลองลำเจียก / นวลจันทร์ / นวมินทร์ /The Walk เกษตร-นวมินทร์ / Central Festival Eastville / CDC เลียบด่วน / เดอะมอลล์บางกะปิ / แฟชั่นไอซ์แลนด์ หรือยินดีจัดส่งทาง Kerry ให้สำหรับช่วงนี้ครับ
    ขอบคุณครับ

Last edited by mynorth; 28 Mar 2020, 21:02:15.

บ่ายๆเจอกันครับ

Comment

Working...
    X