Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเซียนทังหลายใช้ VGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Athlon View Post
    Winfast PX7600gs เริ่มจะเน่าแล้ว . .
    เริ่มเน่าแล้วเหรอครับ พอดีเล็งๆตัวนี้อยู่เลยอ่ะ T_T ซื้อดีไม๊เนี่ย ...
    แล้วรุ่นนี้ Winfast กะ Spark อันไหนเป็นต่อคับ จาได้เลือกถูก

Comment

ผมยัง 6600 ออยู่เลย
      เล่นเฟียร์ 1024*768 Maximum เฟรมเฉลี่ย 37 (425/550)
      ผมว่ามันก็ยังไหวอยู่ถ้าไม่ไปเค้นอะไรกับมันมาก
      6800GS แรงก่าผมอีกหลายโข ถ้ามันไม่ไหว แล้วน้องเล็กอย่าง6600 ล่ะ?

Comment

Originally posted by Anubiz View Post
        เริ่มเน่าแล้วเหรอครับ พอดีเล็งๆตัวนี้อยู่เลยอ่ะ T_T ซื้อดีไม๊เนี่ย ...
        แล้วรุ่นนี้ Winfast กะ Spark อันไหนเป็นต่อคับ จาได้เลือกถูก
        Winfast PCI-E PX7600GS 256MB TD PCI-E 5,220 บาท
        http://www.overclockzone.com/spin9/r...0gs/index.html

SPARK GF-7600GS 256MB/DDR3/TV/DVI/450/1000/128BIT 2Y ประกัน MICROWARE 4,720 บาท
        http://www.overclockzone.com/spin9/r...sli/index.html

GALAXY FX7600GS PCIE 256MB/DDR3 128 2 Yrs. A&L 6,450 บาท
        http://www.overclockzone.com/Adel/20...sli/index4.htm

Spark GF7600 GTi 256 MB./DDR3/TV/DVI (PCI-E) 6,750 บาท
        http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...GTI/index.html

Comment

ของผมละอย่างเก่า Gecube 9550xt อยากหนีไปเล่นตัวอื่น แต่เก็บตังซื้อ LCD ก่อน

Comment

______ของผมใช้_________

ผมใช้ นี้เลย AUSU eax1300Pro silent 256ddr2 128bit ดีป่าวว่ะ

Comment

ทำไมต้องขยายตัวใหญ่ๆด้วยเนี่ย

ปรกติการใช้เวปบอร์ด เน้นตัวโต และสีแดง หมายถึงการตะโกน

ในมารยาทพื้นฐานการใช้งาน ถ้าเค้าคุยกันมาเป็นอักษรปรกติ ไม่จำเป็นต้องแหกใช้ตัวใหญ่ เพื่อให้เด่นกว่าชาวบ้านก็ได้

Comment

Originally posted by Anubiz View Post
                แหะๆ ผม oc ซะจนกระจุย..แล้ว มันเลยจะเละเข้าสักวัน .. ถ้าท่านจะใช้เดิมๆ ..ผมว่าเป็นอีกยี่ห้อนึงที่ทนเลยครับ

Comment

ผมคงไม่กล้า o/c เยอะอ่ะคับเนื่องจากเสียดายของ แอะๆ
                  เจ๊งไปก้อเศร้า แต่มีท่านนึง(จำชื่อไม่ได้ขอโทดอย่างแรงครับ)บอกว่า 7600gs DDR3 คล็อกดีๆเกือบเท่า7600GT เลยนิครับ แบบนี้ก้อยิ่งเพิ่มความอยากเข้าไปอีก (กัวพังจิงๆ)

Comment

ถ้ามีงบเอา 7900gs ไปเลยครับ คุ้มมาก...ผมยังเสียดายอยู่เลย น่าจะสอย 7900gs มา...

ไม่ต้อง oc ก็แรงพอตัวแล้วครับ เจ้านี้อะ...

Comment

7900gs ครับ ยาฆ่าหญ้า

Comment

ผมใช้ ของตกทอดครับมือ 2 RD9600 128/128 มีปัญญาหาได้เท่านี้คับ แต่ต่อไปเมื่อ Vista ตัวเต็มๆออกมาซึ่งน่าจะปีหน้าก็คงเปลี่ยนกันไปเกือบหมดแล้ว เครื่องใหม่ผม --- ( อนาคตๆๆ งองๆๆ) ต้องนู่นแหละครับ GF8x00 series รองรับ DX10 ส่วนตอนนี้ก็ถ้าจะซื้อใหม่ 7600gs ก็น่าสนไม่แพงมาก มี 12 ท่อ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                          ทำไมต้องขยายตัวใหญ่ๆด้วยเนี่ย

ปรกติการใช้เวปบอร์ด เน้นตัวโต และสีแดง หมายถึงการตะโกน

ในมารยาทพื้นฐานการใช้งาน ถ้าเค้าคุยกันมาเป็นอักษรปรกติ ไม่จำเป็นต้องแหกใช้ตัวใหญ่ เพื่อให้เด่นกว่าชาวบ้านก็ได้
                          ตามนั้น
                          ใช่ครับ ไม่สุภาพ มันหมายถึงการตะโกน
                          ลายตาด้วย

Comment

ของผม 7950 Gt ครับ

Comment

6800XT เปิด 16/6 ครับ T.T อยากได้ตัวใหม่ที่ Ram 256 จัง ของเก่า 128ram 256 bit

Comment

6600GT ครับสมัยก่อนแพงมากๆตอนออกมาใหม่ๆ

Comment

Working...
                                X