Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อคอมฯ เก่าได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อคอมฯ เก่าได้ที่ไหน

หาซื้อคอมเก่าที่ใช้ซีพียู 80486DX2-66, 80486DX4-100, Pentium, Pentium MMX

สามารถหาซื้อได้ที่ไหน

น่าจะลองโพสหาหลายๆเวปล่ะครับ Kaidee ไม่ก็ตาม Facebook ที่ซื้อขายคอมมือสองนะผมว่า

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

1. ทักไปหา User Excel52 ท่านนี้มีของเก่าขาย แต่ไม่รู้ไปหมดยังนะเห็นกระทู้หายไป
        2. ร้านรับซื้อของเก่า ลองไปติดต่อดู แต่ส่วนใหญ่สภาพเป็นซากมากกว่า
        3. ทางเลือกสุดท้ายคือ ebay แหล่งรวมของเก่าในตำนาน แต่ราคาไม่ค่อยน่ารักเท่าไหร่ ถ้าท่านรับได้นะ

Comment

ทักแล้วครับ เขาว่าขายหมดแล้วครับ ตอนนี้พยายามหาใน kaidee ส่วน ebay สู้ราคาไม่ไหว ค่าส่งก็แพงมาก

Comment

อยากทราบเอาไปใช้งานประเภทไหนครับ เป็นพวกกลึงป่าวคับ

Comment

Working...
            X