Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Driver ATI 9.2 แล้วดีขึ้นเยอะเลยคับ...เล่น GTA เงาประหลาดหายไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Driver ATI 9.2 แล้วดีขึ้นเยอะเลยคับ...เล่น GTA เงาประหลาดหายไป

รู้สึกว่าโอเคคับ
    จากที่ก่อนหน้านี้ลง 8.2

เครืี่องผมใช้ xp 32bit สเปคตามลายเซน
    4850 DDR4 เล่น GTA เกิดเงาประหลาดตลอดการเปลี่ยนมุมมองหน้าจอแม้แต่การเลื่อนเม้าเพียงเล็กน้อย...

นี่ลบ8.2แล้วลง9.2 หายเป็นปลิดทิ้งเลยครับแล้วได้ภาพที่คมขึ้นกว่าเดิมด้วยคับ...

DVMC4+Need for speed + gear of war เล่นก็ไม่มีอะไรผิดปรกติ

มาบอกเฉยๆคับเผื่อมีบางคนเป็น ^^
    Last edited by Flinstone; 23 Feb 2009, 15:02:40.

คับ
    เดี๋ยวผมจะลงมั่ง
    *-*

Comment

ขอบคุณคับผม

Comment

ใช้ windows ไรบอกด้วยครับ
        ผม xp รู้สึกใช้แล้วแย่ลงนิดหน่อยอ่ะ

Comment

ลง win7ไม่ได้

Comment

ลงไม่ได้แต่ใช้ได้ *-*

Comment

ลงแล้วครับ
              ก็ใช้ดีนะ

Comment

.

Comment

เครืี่องผมใช้ xp 32bit

Comment

รอ จาก sapphire

Comment

เพิ่งลงเหมือนกันครับแต่ยังไม่ได้เทสต์เพราะมันลงแล้ว Error เฉยเลยแปลว่าต้อง ลบตัวเก่าออกหมดก่อนลงเวอชั่นใหม่หรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by theark1981 View Post
                        เพิ่งลงเหมือนกันครับแต่ยังไม่ได้เทสต์เพราะมันลงแล้ว Error เฉยเลยแปลว่าต้อง ลบตัวเก่าออกหมดก่อนลงเวอชั่นใหม่หรือป่าวครับ
                        ตอนแรกผมก้ลงไมไ่ด้ แค่คลิกตัว exe ก็ขึ้น error ละครับ

ต้องถอนตัวเก่าออกให้หมดเกลี้ยงแบบเกลี้ยงจริงๆนะครับ ลงได้ 100%

Comment

แล้ว 8.12 อะครับ ต้องอัฟไหม
                          ตอนแรกใช้ 8.6 พอเข้า farcry2 มันบอกว่าไห้อัฟไดรฟเวอร์การ์ดจอ
                          ผมก็เลยอัฟเปน 8.12 มันก็ไม่ฟ้องแล้วครับ ส่วน gta iv ก็เล่นได้ปกติ
                          4850 เหมือนกันครับ แต่ของผม GDDR3
                          Last edited by nott2539; 23 Feb 2009, 22:09:25.

Comment

ก็ถ้าใช้งาน driver เดิมไม่มีปัญาก็ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ
                            ใช้อย่างเก่าดีแล้วครับ

Comment

Working...
                            X