Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา บอร์ด Asus maximums x apex ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by notsada View Post
    ผมหามาประมาณ4-5วันแล้วครับแต่ก็ยังไม่เจอสักที
    บางคนรอเป็นเดือนจนเลิกรอก็มี ก็อย่างที่บอกครับ บอกมันเป็นบอร์ดเฉพาะทางเป็นบอร์ดที่เป็นคนเล่นเเฉพาะกลุ่ม ยิ่งตีวงแคบขึ้นมาอีกครับผม

Comment

Originally posted by Tum1979 View Post
      บางคนรอเป็นเดือนจนเลิกรอก็มี ก็อย่างที่บอกครับ บอกมันเป็นบอร์ดเฉพาะทางเป็นบอร์ดที่เป็นคนเล่นเเฉพาะกลุ่ม ยิ่งตีวงแคบขึ้นมาอีกครับผม
      ครับท่าน ผมหาทั้งในกลุ่ม ทั้งในนี้เลยครับ จะพยายามหาต่อไปครับ

Comment

ช่วยดันครับ ยังหาไม่ได้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by flukmpn17 View Post
          ช่วยดันครับ ยังหาไม่ได้เหมือนกัน
          สักวันต้องเป็นของเราครับท่าน

Comment

ผมรอท่านได้ผมจะได้เปิดรับต่อ

Comment

Originally posted by flukmpn17 View Post
              ผมรอท่านได้ผมจะได้เปิดรับต่อ
              ลองตั้งรับดูเลยครับ

Comment

ผมมีนะครับ maximus xapex รุ่นนี้มันเหมาะกับสาย overclock line thanate_k

Comment

Originally posted by Thanate_K View Post
                  ผมมีนะครับ maximus xapex รุ่นนี้มันเหมาะกับสาย overclock line thanate_k
                  ขอบคุณครับ ตอนนี้หาได้แล้วครับผม แต่มีอีกท่านที่หาอยู่จะติดต่อไปครับ

Comment

Working...
                  X