Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!! มีวิธี ที่ทำให้เม้าของเรา ขยับได้เองรึเปล่าครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!! มีวิธี ที่ทำให้เม้าของเรา ขยับได้เองรึเปล่าครับ ?

สอบถามครับ

มีโปรแกรม หรือฟังชั่นการใช้งานอะไร

ที่สามารถทำเหมือนว่า เม้าเราขยับตลอดเวลา โดยที่เราไม่ได้เลื่อนเองครับ
    ถ้ามี รบกวนพี่ๆบอกหรือชี้แนะทีครับ

พวกนี้รึเปล่า auto mouse ,auto mouse pssix ,Auto Mouse Clicker

Comment

Originally posted by VICTORYFILL View Post
      พวกนี้รึเปล่า auto mouse ,auto mouse pssix ,Auto Mouse Clicker
      ใช่ชื่อโปรแกรมรึเปล่าครับ ผมก็ไม่ทราบเลย

Comment

เอาไป AFK หรอครับ

Comment

Working...
        X