Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดถึงทุกคนรุ่นเก่ารุ่นใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดถึงทุกคนรุ่นเก่ารุ่นใหม่

สถาณกาณที่ทุกคนต้องเจอและต้องอยู่กับมันทำให้ผมใด้่มีเวลามากมายใด้นั้งอ่านกระทู้ที่น้อยลงเรื่อยเรื่อย แต่ผมยังรักและภาคภูมิใจที่ใด้มีชื่อเป็นสมาชิกที่ยาวนานพอควรในที่ที่อาจบอกใด้ว่าเวปไอทีที่ยิ่งใหญ่สุดในราชอนาจักรใทย วันที่เราเจอปัญหาต้องการคำแนะนำที่เป็นประโยชน์ ผมใด้จากเพื่อนพี่น้อง คิดถึงทุกคนครับ ตาคิม ตาอาเมอร์ แก๊งปิ๊กอัพผีสิง พี่ไมตรี และเพื่อนเก่าเก่าอีกเยอะครับ ผมโพสต์ที่นี่ เพราะ ห้องอื่นคงไม่มีใคร สิบปีผ่านไปน่าใจหายที่โลกหมุนเปลี่ยน ดูแลสุขภาพกันอย่างเคร่งครัดนะครับ

Comment

ขอให้เรื่องร้ายๆ ผ่านพ้นไปด้วยดีครับ

ป.ล. แถวเชียงใหม่เจอ 2เด้งเลย

https://www.iqair.com/air-quality-map

Comment

จะลองเช็คตัวเองป็นสมาชิกปีไหน เมื่อก่อนคนเล่น web ก่อนเปลี่ยนไปใช้เฟส ความรู้มากมายหาได้ในกระทู้ใน web พอเปลี่ยนไปเล่นเฟส ค้นหาไม่ได้เลย

Comment

นอนเปี้อยเล่นเกมช่วงนี้

Comment

คิดถึงด้วย

Comment

คิดถึง ยุค 10 ปีก่อนครับ

เฟสมีแต่เด็กเกรียน เข้ามาโกงครับ

Comment

ยอมรับว่าหนักเลยครับช่วงนี้ ถ้าเอาตู้โทรศัพย์มาดัดแปลงทำได้แบบตามภาพหลายทีทำก็ทำไปแล้ว แต่ทำไม่ได้เพราะ TOT แถวนี้ปิดหมดแล้ว

Comment

สมัยนี้ไม่เหมือนแต่ก่อนแล้ว น่าเบื่อๆ ไม่มีไรหนุกๆเลย

Comment

แก๊งค์กระบะผีสิง ไปกลุ่มไลน์เรียบร้อยครับ กระหน่ำกันแชททั้งวันจัดหนักกว่าบอร์ดเยอะ ณ ตอนนี้

Comment

วันหยุดไม่มีที่ไป ไปไหนก็ไม่ได้ นั่งดูแต่จอคอม อึดอัดแท้หนอ

Comment

มาครับ

Comment

ไม่ค่อยได้เข้าเวป ocz เท่าไหร่ แต่ก็แอบๆมาส่องเรื่อย ^^

Comment

คิดถึงสมัยดราม่า แจ๊ค Major
                            ว่าจะเข้าไปอ่าน แต่หายไปหมดละ

Comment

สวัสดีครับ

วันนี้ผมแก่กว่าเดิมไปพอสมควร เรียกว่าโตขึ้นดีกว่าครับ ผมยังไม่แก่เนอะ

ผมอยากจะเล่าสู่กันฟังในมุมของผมนะครับ

Covid เป็นเรื่องที่ไม่คาดคิด และไม่ได้อยู่ในแผนชีวิต มันมาเร็วแบบไม่ได้มีอะไรเตือน มันกระทบกับใครหลายๆคน และคงทำให้หลายๆคนรู้สึกไม่มั่นคงในชีวิต

สิ่งสำคัญคือ แผนการเงินสำรองเผื่อไว้ใช้ฉุกเฉินนี่แหละครับ มันต้องมี เตรียมตัวกันไว้นะครับ

สุดท้าย ผมขออวยพรให้ทุกๆท่าน ย้ำว่าทุกๆท่านจริงๆ ไม่ว่าติ่ง Intel หรือ AMD รวมไปถึงคนที่อาจจะไม่ชอบผมด้วย

ผมขออวยพรให้ทุกท่านผ่านพ้นวิกฤติ มีชีวิตที่ดี พ้นภัย ไม่ติดโรค ไม่อดอยาก และผ่านเรื่องเลวร้ายไปให้ได้ทุกๆคนครับ

Comment

Working...
                              X