Announcement

Collapse
No announcement yet.

#155 Walkman/HDD1Tb/หูSony/Philip/ไฟฉายสุขภาพ ปิดคืนนี้ 23.00.00 น. 4/4/63

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #155 Walkman/HDD1Tb/หูSony/Philip/ไฟฉายสุขภาพ ปิดคืนนี้ 23.00.00 น. 4/4/63

กติกา

1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ทางผมขอส่ง EMS อย่างเดียวนะครับ เพราะก่อนหน้านี้ ก็มีปัญหากับ ปณ.มาแล้วครับ
    กับพัสดุธรรมดาและ ลทบ. ซึ่งไม่สามารถตรวจสอบสถานะสินค้าได้อย่างละเอียด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันเสาร์ที่ 4/เม.ย./63 เวลา 23.00.00 น.
    (เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)
    8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

----------------------------------------------------------------------------------------------------------- ----------------------
    รายการที่ 1
    ซาวอะเบาท์ Sony WA-2000 ได้มาจากโกดังญี่ปุ่น มาในสภาพนี้ เทสให้ไม่ได้
    เพราะไม่มีที่ปิดฝาช่องใส่แบตฯมาด้วย แต่สภาพภายนอกยังสวยหัวเทปกับลูกยางสวยๆ เปิดเป็นงานตั้งโชว์นะครับ
    หรือท่านใดมีฝีมือลองเอาไปแก้ไขกันได้ครับ

เปิด 100.- ส่ง EMS60
    (เพิ่มกฏต่อเวลา)

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2
    ฮาร์ดดิสก์ Seagate 1Tb รุ่น SV35 แสกนแล้ว มีจุดแดงดังภาพ แต่ใช้เก็บงานได้ปกติ

เปิด 100.- ส่ง EMS 50.-

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 3
    ฮาร์ดดิสก์ Seagate 1Tb รุ่น Baracuda ST1000DM003 แสกนแล้ว เขียวทั้งลูก ใช้เก็บงานได้ปกติ

เปิด 100.- ส่ง EMS 50.-

รายการที่ 4
    หูฟังวินเทจ Sony MDR-CD270 สภาพเดิมๆ ยกเว้นแพด ผมเอาแพดของหูฟัง PS4 มาใส่ ขนาดร่วมกันได้
    สายและไดร์ฟเวอร์เดิมๆ เสียงดีครับ รายละเอียดเสียงทำได้ดี สายยาวประมาณ 3.5 เมตรครับ

เปิด 300.- ส่ง ลทบ.60 EMS100

รายการที่ 5
    ไฟฉายรักษาอาการปวด หรืออักเสบ Tendlite ใช้งานปกติ

เปิด 300.- ส่ง EMS 50

รายการที่ 6
    เมาส์ไร้สาย แต่ไม่มีตัวรับสัญญาณ Logitech M310t แต่ใช้ตัวรับ Unifying ได้เช่นกัน
    เทสใส่ถ่าน AA 1 ก้อน เปิดติดนะครับ สภาพยังสวย

เปิด 100.- EMS 40

รายการที่ 7
    หูฟังก้านเหล็ก Philips SBC HLI40 สายนิ่ม สภาพสวย แต่มีตำหนิช่วงหัวแจ๊ค
    ต้องขยับนิดนึง เสียงจะมีมิติ อาการเหมือนสายกราวขาดนะครับ

รายการที่ 8
    พัดลมติดเคส PC ขนาด 120 มม. พร้อมไฟสีฟ้า ใช้งานปกติ

ขอดูหน้า Health ทั้งสองลูกหน่อยครับ

สแกนแบบเร็วหรือครับ ไมเห็นเวลาที่สแกนเลย

Comment

3. / 100

094-094-9262

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
        ขอดูหน้า Health ทั้งสองลูกหน่อยครับ

สแกนแบบเร็วหรือครับ ไมเห็นเวลาที่สแกนเลย
        ผมใช้ Windows 8.1 64bit หน้าจอโปรแกรมเลยไม่เต็มครับ ผลแสกน ผมแสกนแบบช้านะครับ สังเกตุ ตำแหน่งให้คลิกเลือกเร็ว ผมไม่ได้ติ๊กถูกเอาไว้นะครับ ส่วนหน้า Health เดี๋ยวมาลงครับ ผมแสกนผ่านแท่น USB ครับผม

- - - Updated - - -

Originally posted by freedom_gx View Post
        3. / 100

094-094-9262
        ขอบคุณครับ

Comment

มาละ หน้า Health รายการที่ 2 Seagate SV35

หน้า Health รายการที่ 3 Seagate Barracuda

Last edited by nirut2006; 4 Apr 2020, 19:52:48.

Comment

รายการที่ 3 110

Comment

Originally posted by renaw View Post
              รายการที่ 3 110
              ขอบคุณครับ

Comment

2/100
                3/200

Comment

2/120
                  3/220

Comment

4 / 300

Comment

Originally posted by supwat View Post
                      4 / 300
                      ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Comment

2/150
                            3/250

Comment

8. 100
                              0897252401

Comment

Working...
                              X