Announcement

Collapse
No announcement yet.

#54/2563>iphone 5c 5s/iPhone1st Gen/TRUE/Wiko/รวมกางเกงยีนส์ ปิด 5 | 22.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #54/2563>iphone 5c 5s/iPhone1st Gen/TRUE/Wiko/รวมกางเกงยีนส์ ปิด 5 | 22.58.58

#54/2563>iphone 5c 5s/iPhone1st Gen/TRUE/Wiko/รวมกางเกงยีนส์ ปิด 5 | 22.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 5-4-2563 เวลา 22.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 2 ธนาคาร คือ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.iPhone 5c / 32Gb / Model TH

#เครื่องรีแล้ว ติดหน้า Activation Lock ไม่ติด iCloud นะ

เครื่องสภาพยังสวยๆ อยู่
    รูชาร์จใช้ได้ปกติ
    เครื่องคาดว่า น่าจะใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    ปุ่มโฮมกดได้ปกติ
    ปุ่ม Power ใช้ได้
    ปุ่มลด เพิ่มเสียงใช้ได้
    ระบบสั่นทำงานปกติ
    ลองใส่ซิมมีสัญญาณ

ปล่อยเป็นอะไหล่ งานช่างนะครับ

.

ตำหนิ คือเครื่อง Restore มา ติดหน้า Activate (ไม่ติด iCloud)

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้ได้ตามที่แจ้งแน่นอน
    .
    ไม่มีสายชาร์จให้นะครับ
    .
    เปิด 500 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.iPhone 5s / 16Gb

#เครื่องทัชสกรีนเสียทัชไม่ไปนะ และ icloud ฝัง

เครื่องคาดว่า น่าจะใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    ปุ่มโฮมกดได้ปกติ
    ปุ่มลด เพิ่มเสียงใช้ได้
    ระบบสั่นทำงานปกติ
    wifi bluetooth ใช้ได้ (ลองให้แล้ว)
    ลองใส่ซิมมีสัญญาณ โทรเข้าได้ปกติ

ปล่อยเป็นงานช่างนะครับ
    คือต้องเปลี่ยนจอ หรือทัชสกรีนก่อนนะครับ

โหลดแอพจาก AppStore ได้ปกติ (ใส่ ID เองนะ)
    แต่ในเครื่องมีแอพพื้นฐานให้ครบแล้ว พร้อมใช้
    .

ตำหนิ คือ จอทัชไม่ได้ กับ iCloud ฝัง
    ห้าม restore&update เครื่อง
    สแกนนิ้วใช้ไม่ได้
    จอเผยอนิดหน่อย (ดูจากรูปครับ)

.

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้ได้ตามที่แจ้งแน่นอน
    .
    ไม่มีสายชาร์จให้นะครับ
    .
    เปิด 500 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.LG G Stylo LS770

เครื่องเปิดติด จอแตกนะครับ
    ตัวเครื่องสภาพยังดีพอได้ครับ สวยๆ อยู่

แต่ลองอะไรให้มากไม่ได้ เพราะจอมืด
    ลองเปิดเครื่องติด แต่จอไม่มีภาพเลย
    แต่มีแสงติดอยู่ครับ

มีตัวเครื่องให้พร้อมฝาหลัง และปากกาแค่นั้นนะครับ

เอาเป็นว่าขายเป็นอะไหล่นะครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

.

4.Acer Iconia A1-830

ตัวเครื่องสภาพปานกลาง
    ริ้วรอยการใช้งานเยอะหน่อย
    เครื่องใช้งานได้ปกติดี
    ทัชลื่นๆ อยู่

เอาเป็นว่าใช้งานได้ปกติ
    แต่**ตำหนิ อ่านให้เข้าใจนะครับ
    จอเริ่มไม่ดี มีอาการภาพสั่นๆ หายๆ
    แสงไฟแบล็คไลท์ บางทีก็สว่าง บางทีก็มืด
    เอาเป็นว่าไม่รับประกันจอนะครับ

ดูตามคลิปได้เลย
    https://youtu.be/VVWpkqwsAyM

รับประกันเครื่อง 3 วัน ว่าใช้งานได้ ไม่ประกันจอนะครับ

เปิด 500 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

5.True Smart 4G MAX 5.0

#ปล่อยเป็นอะไหล่ #งานช่าง

เครื่องสภาพยังสวย
    แบตยังดี
    รูชาร์จปกติ
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม

แต่ตอนนี้ ทัชแตก และค้างโลโก้
    .
    .
    ปล่อยตามสภาพ ตามรูปไปครับ
    ได้ตัวเครื่องพร้อมแบต สายชาร์จไม่มีให้นะ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

6.iPhone 2g / iphone 1st Gen 8Gb.

สภาพสวยมากครับ
    เหมาะแก่การสะสมเลยครับ
    เครื่องใช้งานได้ปกติทุกย่าง
    ปุ่ม Home นิ่มๆ กดง่ายเลยครับ
    ปุ่ม power กดได้ปกติ
    จอสวยๆ ไม่มีเบิร์น แจ่มๆ เลย
    ทัชสกรีนได้ปกติทุกจุด
    ลำโพงเปิดเพลงเสียงดังฟังชัดดี
    Wifi blutooth ปกติ
    กล้องถ่ายรูปได้ปกติ ชัดๆ ไม่เบลอ
    ต่อ iTunes ลงเพลง ลงภาพ ได้ปกติ

ของสภาพสมบูรณ์แบบนี้
    การใช้งานสมบูรณ์แบบนี้
    หาไม่ได้ง่ายๆ นะครับ
    ใครมองหาอยู่จัดไปเลยครับ
    หายากมากบอกเลย

ตำหนิ แบตเริ่มเสื่อมตามกาลเวลา
    แต่ยังใช้งานได้ แต่ไม่กี่ชั่วโมง

ขายตามสภาพนะครับ เอาไปสะสมต่อเลยครับ
    .
    มีตัวเครื่องให้พร้อมแบต สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

รับประกัน 3 วัน ว่ายังใช้งานได้ปกติตามที่แจ้งไว้ทุกประการ

เปิด 2500 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7.iPhone 3GS 16Gb.

ใช้งานปกติ
    ไม่ติดอะไรทั้งนั้น
    ใส่ซิมมีสัญญาณ โทรเข้าออกได้ปกติ
    ไวไฟ บลูทูจปกติ ทัชสกรีนปกติ
    ไม่ติดคราว

ตำหนิ ปุ่ม power เสียกดไม่ได้
    ปุ่มโฮมใช้ได้ แต่ต้องกดแรงๆ ลึกๆ หน่อย

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

มีตัวเครื่องกับเคสช๊อกโกแลตให้แค่นั้นครับ สายชาร์จไม่มีให้

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

8.Wiko Bloom

เครื่องเมื่อก่อนปกติ
    ก่อนดับไป มีอาการค้างโลโก้
    แต่ตอนนี้เปิดไม่ติดแล้ว
    รับประกันจอให้ครับ ว่าจอยังดีใช้ได้ปกติ
    ใครหาจอ บอดี้ แบต เอาไปครับ ไม่แพง

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

9.True Smart 4G Speedy 5.0 Plus

สภาพเครื่องย่ำแย่ เป็นซอมบี้
    พิจารณาตามภาพเอาครับ

ไปหาบอดี้ใส่ หรือใส่เคสก็น่าจะพอไหว

จอร้าวแต่ทัชได้ปกตินะครับ

คือเอาง่ายๆ เลย ปล่อยเป็นอะไหล่
    แต่สามารถใช้งานได้ปกตินะครับ

รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้ได้แน่นอน
    .
    ❌❌ไม่มีสายชาร์จให้นะครับ❌❌
    .
    เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

รายการกางเกงยีนส์ราคาเปิด 180 บาท ทุกรายการ
    ใส่รายการ แล้วตามด้วยราคานะครับ
    เช่น 028_Diesel Zathan 8B6 / 500
    เลขอาจจะไม่เรียง แต่ให้ยึดตามเลขเวลาใส่ราคา
    ทุกรายการค่าส่งลงทะเบียน 60 บาท (หลายตัวคิดราคาพิเศษให้)

171_Giordano Khakis Straight Fit
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

175_Gasoline&Garage red tab

------------------------------------------------------

177_Sugar caneJeans 23321CE

179_Vintage Girls LU0979

182_Giordano Jeans GHYHA Straight Fit

183_GUTZ Jeans

185_Volcom Australia A1911276

186_Uniqlo Jeans ผ้าพลิ้ว

192_Diesel ZAGHOR 8AT

195_STUSSY Authentic
    V
    V
    V

197_ELLE outdoor
    V
    V
    V

159_Valcom Ergo Jeans A19391163467-00
    V
    V
    V

134_Billibong woman
    V
    V
    V

088_Diesel Wonnha 70Z
    V
    V
    V

Line : kerospeed

Comment

Originally posted by chanaa View Post

Comment

Working...
      X