Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย แรม Notebook DDR4(2666, NB) 32GB(แยกเป็น 16GBX2 = 32GB ) ยี่ห้อง CORSAIR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย แรม Notebook DDR4(2666, NB) 32GB(แยกเป็น 16GBX2 = 32GB ) ยี่ห้อง CORSAIR

ขาย แรม Notebook DDR4(2666, NB) 32GB(แยกเป็น 16GBX2 = 32GB ) ยี่ห้อง CORSAIR Vengeance Black

ขาย 4200 บาท ขายเพราะซื้อมาผิด จะซื้อแรม PC แฟนไปกดสั่งเป็นแรม notebook มาเลยใช้ไม่ได้
    เป็นสินค้าจากร้าน Advice หน้าร้าน advice online ขายอยู่ที่ 5,500 บาท
    เช็คราคาหน้าร้าน >> https://www.advice.co.th/product/ram...gx4m2a2666c18-

ผมขาย 4200 บาทครับ สินค้ายังใหม่แกะมาไม่ได้้ใช้เลยเพราะมันเสียบกับ pc desktop ไม่ได้ขนาดไม่เท่ากัน ใช้กับ notebook เท่านั้น
    ใครจะเอารีบมาเอาไปนะครับ แรมความจุขนาดนี้เริ่มหายากอีกอย่างเป็น bus 2666 ด้วย ยี่ห้อ CORSAIR Vengeance Black ของดีมีคุณภาพ แรงแน่นอน

สนใจทัก Line ไอดี thainncom โทร 0830277165
    หรือส่ง kerry
    นัดรับที่่นนทบุรี บางใหญ่ ใกล้เซ็ลทรัลเวสเกค หรือจะเข้ามารับที่่บ้านเลยก็ได้ครับอยู่หมู่บ้านพระปิ่น 3 บางใหญ่ ไม่อยากออกไปไหนใกลกลัวโควิด

Last edited by thainn; 6 Apr 2020, 12:40:49.

สนใจครับ นัดรับได้แถวไหนบ้างครับ

Comment

รับด้วยตัวเองที่บางใหญ่ สะดวกไหมครับ

Comment

ผมอยู่แถวแฟชั่นครับ ไปได้ไกลสุดแถวปากเกร็ดครับ

Comment

อัพครับ ยังอยู่

Comment

ถ้าไปรับตรงบางใหญ่ลดได้อีกไหมครับ

Comment

Working...
            X