Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ พวงมาลัย เล่นเกมรถแข่ง เลือกแบบไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ พวงมาลัย เล่นเกมรถแข่ง เลือกแบบไหนดีครับ

อยากได้ พวงมาลัย เล่นเกมรถแข่ง เลือกแบบไหนดีครับ

ตอนนี้กำลังสนใจ พวงมาลัย จะมาเล่นเกมรถแข่งครับ
    ไม่ทราบว่ามีวิธีเลือกกันยังไงบ้างครับ

ซื้อมาแล้วต้องทำอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
    เช่นทำที่ยืดพวงมาลัยไว้กับโต๊ะอะไรแบบนั้นอะ

งบไม่เยอะด้วย แต่อยากได้ทนๆ เพราะขับรถแข่งคงต้องทดมือ ทนทีนหน่อย หุหุ

logitech G25 หมื่นถ้วน

Comment

ง่า งบผมไม่เยอะขนาดนั้นครับ
      แค่ 1 - 2 พันอะครับที่ผมมี

Comment

Originally posted by azeroth View Post
        ง่า งบผมไม่เยอะขนาดนั้นครับ
        แค่ 1 - 2 พันอะครับที่ผมมี
        1 - 2 พันนี่ไม่รู้ว่้ามีปะนะ

แต่ถ้า 4 - 5 พัน ของ logitech รุ่นอะไรไม่รุ เคยเห็นอยู่

แต่ประสิทธิภาพผมไม่รุนะ ไม่ค่อยเชี่ยวเรื่องนี้

Comment

logitech momo: force feedback หมุนครึ่งรอบ/เหยียบเบรค,เร่ง/เกียร์ก้านที่คอพวงมาลัย
          2800 บาท
          logitech driving force Ex:force feedback หมุนครึ่งรอบ/เหยียบเบรค,เร่ง/เกียร์ปุ่มที่ก้านหลังพวงมาลัย
          3000 บาท
          logitech driving force GT:force feedback หมุน2รอบครึ่ง/เหยียบเบรค,เร่ง/คันเกียร์ขึ้น-ลงข้างพวงมาลัย
          5500 บาท
          logitech G25 :force feedback หมุน2รอบครึ่ง/ เหยียบเบรค,เร่ง,คลัชท์/คันเกียร์6speed(แยก) และ เกียร์ก้านที่คอพวงมาลัย
          12000 บาท

Comment

กำลังเล็ง logitech momo อยู่เลยครับ

Comment

ใช้ logitech momo อยู่ เล่นมันส์ดี สั่น แรงมาก -0-

Comment

มีของยี่ห้ออื่นป่ะ

Comment

logitech momo เห็นขายที่ "เมือง IT" 2,990.- อยากได้เหมือนกัน

Comment

แนะนำ logitech momo อีกคนครับ เคยใช้อยู่ ของดีราคาไม่แพงด้วยครับ

Comment

logitec รุ่น momo = ทนทน

ใช้กันเยอะเพราะราคาย่อมเยาว์ครับ ไม่แพงเว่อร์เหมือนรุ่นอื่นๆ

Comment

logitech G25 ตัวเเรงครับ

Comment

เจ้าของ กระทู้ คงได้ พวงมาลัยมานานแล้วละครับ ไม่ต้องไปบอกเขาหรอก ครับ

Comment

G27 ครับผม

Comment

ตอนนี้มีขายที่ไหนบ้างคับ อยากได้อยู่เหมือนกัน ใช้เล่น f1 2011 ได้ไหม

Comment

Working...
                              X