overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 18 of 18
    OverclockZone Member KOF's Avatar

Default ขายต่อ ลำโพงบลูทูธ / ปริ้นเตอร์ / ของเล่น dx หลายชิ้น /

กติกาการร่วมประมูล (เครดิตจากท่าน Champppkub ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ)

1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า + วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์ในการลงประมูลครั้งแรกด้วยนะครับ เน้นย้ำนะครับ ว่าการลงครั้งแรก ไม่ว่าจะรายการไหน ต้องใส่เบอร์โทรทุกครั้ง ให้ใส่ในกระทู้ที่ตอบนะครับ ไม่เอาข้อมูลจากแหล่งอื่นใด และขอเลขครบๆ นะครับ ส่วนถ้าท่านจะประมูลรายการไหนเพิ่มเติมหลังจากครั้งแรกที่ลงเบอร์โทรไปแล้ว ครั้งต่อ ๆ ไปไม่ต้องลงเบอร์โทรแล้วนะครับ
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดต่อครั้งแล้วแต่รายการครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ โลตัสอยุธยา เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งทุกรายการ 100 บาท (เป็นการส่ง Kerry คิดราคาต่อชิ้นทุกรายการ ไม่มีราคาส่งเหมารวม) เหตุผลที่ส่งราคานี้ เพราะประสบการณ์ที่ผ่าน ๆ มา ค่าส่งขาดทุนตลอด บางรายการโดดไปเกือบ 200 ก็มี แต่ส่วนใหญ่ก็จะเหยียบ 100 แทบทุกรายการ เลยขออนุญาตเหมารวมเป็นรายการละ 100 นะครับ เข้าใจตรงกัน
    7.การประมูลสิ้นสุดวันที่ 09/04/63 เวลา 22.22.22 ตามราคาหน้าเวปบอร์ด
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ (รบกวนเคลียร์ข้อความในระบบด้วยนะครับ หลายครั้งที่ข้อความเต็มตลอด ๆ)

9 - ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องโอนเงินภายใน 24.00 น. ของวันที่ 09/04/63 มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    - ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ (รบกวนรับผิดชอบด้วยนะครับ)
    - สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมขออนุญาตประจานในเวปนะครับ
    - หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป ปิดเวลาเดิมครับ
    - ส่งของได้วันอังคารที่ 10/04/63 นะครับ
    --------------------------
    1. ลำโพงบลูทูธ ใช้งานได้ปกติ เสียงออกปกติ (ตามในคลิปเทส) สามารถเชื่อมต่อได้ ต่อ AUX ,ฟังจาก Micro sd ได้ ยกเว้น ไม่สามารถต่อสาย micro usb ได้ สภาพยังสวยอยู่ คุณภาพเสียงบอกไม่ถูก สำหรับผมพอใจนะ จากการเทสฟังเพลง เชื่อมต่อผ่านบลูทูธ เปิดเสียงประมาณ 80% แบตอยู่ได้ประมาณ 5-7 ชม. โดยประมาณ หลังจากชาร์จไฟทั้งคืน (เริ่มเล่นเพลงตั้งแต่ 13.30 - เกือบ ๆ 20.00 น.)

ราคาเปิด - 100 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 30 บาท
    ค่าส่ง – 100 บาท

2. แว่น 3มิติ ลาย angry bird จากเมเจอร์ ไว้สำหรับดูหนัง 3D กับพวกทีวี LG รุ่นที่รองรับ 3D หรือเอาไปเวลาดูหนัง 3D ในโรงได้ สภาพสวยงาม

ราคาเปิด – 50 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 20 บาท
    ค่าส่ง - 100 บาท)
    3. ถังป๊อปคอร์น กัปตันมาเวลล์ ของเมเจอร์ ถังสแตนเลส สภาพสวยงาน ตั้งโชว์เฉย ๆ ฝาเปิดได้ เอาไว้เก็บของก็ดีนักแล

ราคาเปิด – 50 บาท
    ค่าส่ง – 100 บาท
    4. แผ่นเกมส์ wii sport ของหิ้วจากญี่ปุ่น สภาพเอกสารน่าจะครบ แผ่นเล่นได้ปกติ (ผมลองกับเครื่องที่ขายไปก่อนหน้านี้ เล่นได้ปกตินะ)

ราคาเปิด 50 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 30 บาท
    ค่าส่ง - 100 บาท
    5. แผ่นเกมส์ 3Ds จำนวน 3 แผ่น สภาพสวยตามรูป (แยกขายเป็นแผ่นนะครับ ไม่ใช่รวม)
    - 3.1 Monster Hunter 4
    - 3.2 Monster Hunter 4
    - 3.3 Monster Hunter 4G

ราคาเปิด - 20 บาท
    ค่าส่ง - 100 บาท (ยกเว้นรายการนี้ ถ้าคนเดียวสั่ง 2 แผ่นขึ้น คิดค่าส่ง 100 เดียว)
    ---------------------------
    6. ของเล่น Bandai Sentai Series – DX Silen Builder สภาพมีตำหนินิดหน่อยตามวีดีโอ (ตรงหัวไหล่ไม่มีที่เสียบปืน) ส่วนแสดงสีเสียงเล่นได้ปกติดี หุ่นครบชุดทั้ง 3 ตัว

ราคาเปิด 100 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 50 บาท
    ----------------------------
    7. . ของเล่น Bandai Kamen Rider Series – DX Drive Driver สภาพสวย อุปกรณ์ครบ การใช้งานใช้ได้ปกติทุกฟังค์ชั่น (ตามคลิปรีวิว) พร้อม shift car จำนวน 5 คัน เป็น DX 2 คัน กาชาปอง 3 คัน เป็นฟังค์ชั่นอีนฟาเรด เวลาเล่น (ดูล้ำมาก)

ราคาเปิด 200 บาท
    -------------------------
    8. . ของเล่น Bandai Kamer Rider Series – DX Nebula Streamgun สภาพสวยกลาง ๆ การใช้งานปกติ ตำหนิ ไม่มีฝาปิดถ่าน แต่เวลาเล่นมือกำอยู่แล้ว มองไม่ออก พร้อม bottle ไม่ใช่ DX จำนวน 2 ขวด (ขวด Cobra หัวจุกหลุดหายด้วย แต่ไม่มีผลต่อการเล่น (ตามคลิปรีวิว)

9. เครื่องปริ้นเตอร์ hp deskjet 1112 (สภาพอ้างอิงจากท่าน Champppkub) 100% ยังไม่ผ่านการใช้งาน แต่ไม่มีหมึกมานะครับ หลังจากประมูลมาได้ ก็ยังไม่ได้แกะมาใช้เลย เก็บไว้จนลืม

ค่าส่ง - 200 บาท
    10. . ของเล่น Bandai Sentai Series – DX Morphin Blaster สภาพสวย มีริ้วรอยการเล่นบ้าง การใช้งานปกติ (ลูกเล่นเป็นฟังค์ชั่นการสั่นสะเทือนของเสียง - ตามคลิปรีวิว)

11. . ของเล่น Bandai Sentai Series – DX Ichibantou สภาพสวยงาม การใช้งานปกติ แถมดาวกระจายของตัวสีแดงไปอีก 1 อัน (เป็น DX ทั้ง 2 ชิ้น)

12. . ของเล่น Bandai Sentai & Kamen Rider Series – เศษของเล่นเหลือ ๆ มัดรวม (มีของ Toqger, Gaim (Baron DX) , Fourze (DX) , Ex-Aid)

ราคาเปิด 50 บาท
    ติดต่อ
    tel. - 0931023355 , 0626981143
    Line – androidmman

---------------------------------

รีวิวของจริง ลำโพงบลูทูธ

https://www.youtube.com/watch?v=xXQe...ature=youtu.be
    รูป รูป
    Last edited by KOF; 9 Apr 2020 at 20:49:57.

OverclockZone Member KOF's Avatar

แว่นตา 3D
    รูป รูป

ถังป๊อปคอร์น
    รูป รูป

แผ่นเกมส์ wii sport
    รูป รูป

แผ่นเกมส์ 3Ds

3.1
    3.2
    3.3
    รูป รูป

ของเล่น Bandai Sentai Series – DX Silen Builder

รีวิวของจริง - https://www.youtube.com/watch?v=_N5X...ature=youtu.be
    รูป รูป

ของเล่น Bandai Kamen Rider Series – DX Drive Driver

ีัรีวิวของจริง - https://www.youtube.com/watch?v=5ugH...ature=youtu.be
    รูป รูป

ของเล่น Bandai Kamer Rider Series – DX Nebula Streamgun

รีวิวของจริง - https://www.youtube.com/watch?v=8ELh...ature=youtu.be
    รูป รูป

เครื่องปริ้นเตอร์ hp deskjet 1112
    รูป รูป

ของเล่น Bandai Sentai Series – DX Morphin Blaster

ีรีวิวของจริง - https://www.youtube.com/watch?v=o25j...ature=youtu.be
    รูป รูป

ของเล่น Bandai Sentai Series – DX Ichibantou

รีวิวของจริง - https://www.youtube.com/watch?v=pm3b...ature=youtu.be
    รูป รูป

ของเล่น Bandai Sentai & Kamen Rider Series เศษอื่น ๆ
    รูป รูป

OverclockZone Member ae3848's Avatar
    คู้บอน รามอินทรา

9/100.-
    0853226646

up

OverclockZone Member

7.200
    //0944833714

OverclockZone Member

2.50 /081 427 50 87

Quote Originally Posted by sivhaphat View Post
    2.50 /081 427 50 87
    หมดเวลาแล้วนะครับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ ขอเป็นโอกาสหน้านะครับ

ส่งของเรียบร้อยครับ

รายการที่ 7 - SMxx00xx2x2xx

รายการที่ 9 - SMxx00xx2x2xx

ขอบคุณที่ร่วมสนุกครับ

Bookmarks

Bookmarks