Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอSamsung 743bx เขาไม่มีไดรเวอร์จอให้หรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอSamsung 743bx เขาไม่มีไดรเวอร์จอให้หรือครับ

ซื้อมาเมื่อวานเปิดกล่องดูไม่มีไดรเวอร์ หรือว่าจอ17นิ้วเขาไม่แถมให้

ปรกติเค้าก็มีติดมาให้ด้วยนิครับ

Comment

ของผมแกะกล่องมาไม่เห็นเลยครับ ซื้อจากเอมแอนดี พันทิพย์

Comment

มีคับผมก็ 743 bx แผ่นสีน้ำเงินลองดูหลังจอคับมีฝากลมๆอยู่แงะได้ครับ ระวังๆหน่อยนะ

Comment

อยู่หลังจอเหรอครับ ยังไม่ได้แคะดูเลย

Comment

ลองดูครับผมไม่แน่ใจแต่จำได้ว่าตอนซื้อมาได้แกะดูด้วย รุ่นคุณนี่แหละครับ แต่ของผมมีแผ่นให้มานะคับ เลยสันนิษฐานว่าน่าจะอยู่นั่นเพราะมันนานแล้วจำไม่ได้

Comment

แกะดูแล้วไม่มีครับ สงสัยเขาไม่แถมให้

Comment

Working...
              X