Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธี Crossfire เขาทำยังใงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธี Crossfire เขาทำยังใงบ้างครับ

วิธี Crossfire เขาทำยังใงบ้างครับ ขอละเอียดหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

1. เสียบ VGA (ATI) 2 ตัว (หรือมากกว่านั้น)
    2. เสียบสาย บริค (ที่แถมมากับ VGA )
    3. ตั้งค่า Cross fire Enabled (ในไดร์เวอร์ VGA)
    จบ

Comment

ก่อนอื่น ซื้อการ์ดจอซี่รี่ย์เดียวกันมา 2 ตัว...

ที่เหลือรอท่านต่อไป...555+

Comment

แล้วดีขึ้นเยอะป่ะคับ
        อยากลองมั่ง 4850 DDR4 ต่อสัก 2 ตัวอ่ะคับ เปนไง

Comment

-.......- จะCross fire อย่าลืมเช็ควัตต์ PSU ด้วยเด้อล่า

Comment

ลายเซ็นท่านแต่ละรูปนะท่าน

Comment

Working...
            X