Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD X2 5200+M/B N61P s ลาก... ได้เท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD X2 5200+M/B N61P s ลาก... ได้เท่าไร

เสถียรที่ความเร็วเท่าไรครับ... ขอถามผู้รู้หน่อยครับ

แรมดีๆ ก็ได้บัสสูงหน่อยครับ ที่สำคัณ ของแบบนี้มันต้องลอง

Comment

ขอบคุณครับ จะลองดู...

Comment

ลอองเลย รออยุ่

Comment

ลองเอาครับผมก็ 5000+ เหมือนกัน ตามลายเซนต์

เสถียรของผม ไม่ใช่การ รัน Othos ผ่านนะครับ

เสถียรของผมคือ เล่นเกมส์แล้วไม่ Hang ครับ + ลากการ์ดจอนิดหน่อย

Comment

ผมเพิ่งหักคล๊อกครั้งแรกเมื่อวานครับ

ผมลากไม่ขึ้นเลยครับ แหะๆ

แบบว่า

ิ290 x 10
            vcore 1.4
            Vram ลองเพิ่มจนสุดเลยถึง 2.2 เพิ่มทีละนิด
            แล้วก้ปรับ freq ram เป็น 667 ผมใช้แรม 1 x 2 ocz 800 อ่ะครับ

บูตแล้วแฮงค์ครับ แบบว่าทำไม่เป็น ถ้าท่านได้เท่าไหร่ก็บอกกันหน่อยนะครับ

ผมจะได้เอาไปพัฒนาฝีมือ ให้่ลากได้กับเค้าบ้าง แหะๆ

Comment

Working...
            X