Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามมีแอมรุ่นเก่า ปี 2020 โปรแกรมคอมค่ายต่างๆ สามารถถอดระหัสเสียงได้ดีหรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามมีแอมรุ่นเก่า ปี 2020 โปรแกรมคอมค่ายต่างๆ สามารถถอดระหัสเสียงได้ดีหรือยัง

สอบถามมีแอมป์รุ่นเก่า ปี 2020 โปรแกรมคอมค่ายต่างๆ สามารถถอดระหัสเสียงได้ดีหรือยัง
    ทุกวันนี้ใช้ โปรแกรมดูหนังถอดระหัส ส่ง PCM ไป AVR
    หรือavr รุ่นไหม่ที่รองรับโคด ดีกว่า

ผมลองทดสอบแล้วครับ ให้โปรแกรมถอดเป็น pcm ส่งผ่านสาย hdmi ไปที่avrรุ่นใหม่ เสียงมันไม่กระหึ่มเลยครับ
    พอลองเปลี่ยนเป็นบิทสตรีมไปให้ avr ถอดรหัส ปรากฎว่าเสียงกระหึ่มคนละเรื่องเลยครับ แนะนำ AVR ถอดรหัสดีกว่าครับ

Comment

Working...
    X