Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา Lian-Li PC-Q25 ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ตามหา Lian-Li PC-Q25 ครับผม

ปิดครับหาได้แล้ว ^ ^

ตามหา Lian-Li PC-Q25 ครับ

เผื่อมีคนอยากจะขายติดต่อมานะครับ จะเอามาทำ NAS

สีอะไรก็ได้ครับ

091-7894864

Line id : neonzanui

Last edited by neonza; 29 May 2020, 18:15:38.

ดันครับ

Comment

มีสีเงินอยู่ครับ อุปกรณ์ครบ แต่ของอยู่ต่างจังหวัด ถ้าอาทิตย์หน้ายังหาไม่ได้และยังอยากได้อยู่ PM มาละกันครับ กลับต่างจังหวัดอาทิตย์หน้าพอดี

สภาพดีถึงดีมากครับ เพราะแทบไม่ได้ใช้เลย เก็บเฉยๆ

Comment

Originally posted by Kanon View Post
        มีสีเงินอยู่ครับ อุปกรณ์ครบ แต่ของอยู่ต่างจังหวัด ถ้าอาทิตย์หน้ายังหาไม่ได้และยังอยากได้อยู่ PM มาละกันครับ กลับต่างจังหวัดอาทิตย์หน้าพอดี

สภาพดีถึงดีมากครับ เพราะแทบไม่ได้ใช้เลย เก็บเฉยๆ
        pm ไปละครับ หาเบอร์เก่า ๆ ของท่าน โทรไปสอบถามดูเหมือนท่าน งง ๆ สรุปใครมาโพสกันน้อ

ดันหาต่อครับ

Comment

ดันครับ

Comment

มีตัวนี้ จำชื่อรุ่นไม่ได้ สภาพดี ใช้ได้ไหมครับ?

Comment

Originally posted by AKAW View Post
              มีตัวนี้ จำชื่อรุ่นไม่ได้ สภาพดี ใช้ได้ไหมครับ?
              [ATTACH=CONFIG]4520032[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4520033[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4520034[/ATTACH]
              ตัวนี้น่าจะ PC-Q11 ครับผม

ขอบคุณครับผม
              Last edited by neonza; 23 May 2020, 12:35:09.

Comment

ดันครับ ยังหาอยู่ครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ปิดครับ หาได้แล้วครับ

Comment

Working...
                      X