Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน้ตบุ๊คเสือบจอคอมเล่นแล้วเฟรมเรทเกมต่ำลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน้ตบุ๊คเสือบจอคอมเล่นแล้วเฟรมเรทเกมต่ำลง

พอดีผมเอาโน้ตบุ๊คแต่เสียบมาออกอีกจอ (จอคอม LG) resolution เท่ากัน เปิดจอเดียวคือจอคอม แต่รู้สึกว่า เวลาต่อออกจอใหญ่เนี่ย เฟรมเรทที่ได้จากการเล่นเกมจะต่ำลง อันนี้เป็นปกติไหมครับ หรือผมตั้งค่าอะไรผิดเลยเป็นแบบนี้

ปกติครับ ผมก็เป็น

Comment

ต่ำลงแค่ไหนครับ

Comment

Originally posted by taiseller View Post
        ต่ำลงแค่ไหนครับ
        ปกติเล่น Dead by daylight ได้ลื่นไม่มีปัญหา แต่พอ เสียบต่อจอใหญ่เฟรมเรทต่ำลงเหลือ 30-40 เองครับ

Comment

Working...
        X