Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูด้วยครับ เกินไหมหรือพอไหม สำหรับเด็กผู้หญิง ม ปลาย ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดูด้วยครับ เกินไหมหรือพอไหม สำหรับเด็กผู้หญิง ม ปลาย ครับ

หลักๆก็ ทำงาน ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมตามประสาวัยรุ่น(ผู้หญิง)

CPU INTEL Core i3-9100
    MB GIGABYTE H310M H
    RAM KINGSTON HyperX FURY DDR4 16GB (8GBx2) 2400 Black x 1
    SSD Western Digital Blue 500GB 3D NAND x 1
    PSU DEEPCOOL DN450 450W
    CASE AERO COOL QS-240 (Black)

ตั้งงบไว้คร่าวๆที่หมื่นกว่าบาทครับ ลดได้ เพิ่มได้ ตามความเหมาะสม อันนี้ลองจัดมาคร่าวๆครับผม

รบกวนพี่ๆช่วยดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ฝากแนะนำจอ 24 นิ้วด้วยครับตัวไหนดี เห็นราคาจะอยุ่ราวๆ 3000 - 4000 ทั้งนั้นเลย

รีบจัดเลยมั้ยครับ
    ถ้าไม่ ไม่รอดู Core i3 10100 ก่อนครับ

Comment

ให้ไวเลย

Comment

Working...
      X