Announcement

Collapse
No announcement yet.

Men of war ครับมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Men of war ครับมีปัญหา

เกมส์ Men of war ครับ คือว่าผมอยากรู้ว่า มันเล่นกันยังไงหรอ แบบว่าผมอยากจะเล่นต่อสู้กันเป็นด่านๆ เหมือน ยูริ แต่ผมก็หาไม่เจอ ทั้งๆๆที่มีด่านอยู่หลายด่านให้เลือก แต่ก็เล่นไม่ได้ พอเล่นก็มีแต่เราเล่นอยู่คนเดียว ไม่รู้ว่าจะไปยิงกับใครดีอ่ะ ฮาาๆๆ ยิงพวกเดียวกันแล้วก็จบ แล้วอีกอย่างนะครับ คือว่าปัญหาที่ว่านั้นก็ไม่เท่าไรหรอก แต่อีกอย่างคือ ว่าผมอยากจะเล่นผ่านแลนนะครับ เล่นกับเพื่อน แต่ไม่รู้วิธีการตั้งค่า เพราะเท่าที่ลองทำดูมันก็แค่มองเห็นกัน แต่มันก็ยังเข้าไปเล่นด้วยกันไม่ได้เลย ใครรู้ก็ลองช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ ถ้าช่วยตอบ

มีเกมใหม่ๆ หนังใหม่ๆป่าวท่าน วันไหนว่างๆ จะเข้าไปหาครับผม

Comment

อยากรู้ด้วยคน

Comment

ยังไม่ได้ลองเลย ดุๆแล้ว ไม่น่าจะดีกว่า COH เลยยังไม่คิดอยากลองเล่นอะ - -'

Comment

Originally posted by Violent View Post
          ยังไม่ได้ลองเลย ดุๆแล้ว ไม่น่าจะดีกว่า COH เลยยังไม่คิดอยากลองเล่นอะ - -'
          ลองดูนะครับ สนุกไม่แพ้กันแน่ครับ

Comment

Working...
          X