Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชลบุรีขาย corsair air 540 สภาพสวยราคาถูก (มีของแถม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ชลบุรีขาย corsair air 540 สภาพสวยราคาถูก (มีของแถม)

ขายแล้วนะครับ
    corsair air 540 สีดำ สภาพสวย ริ้วรอยน้อย พัดลม 3 ตัวใช้งานได้ปกติ
    พลาสติกปิดแผ่นใส่ยังไม่ได้เปิดนะครับ ทั้งด้านนอกและด้านใน ช่องปิดอยู่ครบทุกช่อง
    เน้นรับมือ (อยากให้ลองดูก่อนตัดสินใจ) จตุจักรชลบุรีครับ สำหรับเพื่อนๆที่อยู่ไกล จะให้ส่งก็ได้ ครับ ถ้าไว้ใจ อันนี้ไม่ว่ากันแล้วแต่เลยครับ
    จะได้ไม่ต้องบอก แหม....เสียดายอยู่ไกลไม่งั้นสอยไปแล้ว 5555555.....
    PM หรือ ID line : rukmakmind หรือโทร 081-377-3361 มล ครับ
    ท่านใดโทรมาแล้วผมไม่ได้รับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ขาย 2,000 บาท รวมส่งนะครับ (ประกันหมดแล้วครับ)

ประวัติการขายหาไม่เจอแล้วครับ หาได้เท่าที่โชว์ เพราะไม่ได้ขายนานครับ
    ไม่มั่นใจผ่านได้เลยครับ

https://www.overclockzone.com/forums...B8%A2%E0%B9%86

Attached Files
    Last edited by rukmakmind; 26 May 2020, 19:35:47.

Comment

Comment

Comment

สวยครับผมอยู่บางแสนครับ

Comment

Originally posted by golfphoza View Post
            สวยครับผมอยู่บางแสนครับ
            ขอบคุณครับ ผมอยู่สาระพัดช่างครับ

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

มีติดจอง ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงจะแจ้งอีกทีนะครับ

Comment

ส่งเรียบร้อยครับ

Comment

Working...
              X