Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีเข้าเล่นCOD5ออนไลสำหรับคนเด้งตอนเข้าเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีเข้าเล่นCOD5ออนไลสำหรับคนเด้งตอนเข้าเกม

สำหรับคนที่เข้าเกมเเล้วเด้งออกมาน่ะครับโหมดMultiplayer ผ่านGarenaน่ะครับให้กดCtrl+ESC
    ตอนที่เข้าเกมจะเป็นภาพดังนี้

ให้กดCtrl+ESCตอนที่มันกำลังRetrieving Accounts น่ะครับกดให้เร็วด้วยพอเห็นมันขึ้นละกดเลยรอสักพักประมาณ3-5วินาทีน่ะครับให้กดAlt+TABเลือกเกมขึ้นมามันจะบอกเราว่าไม่สามารถติดต่อกับเซอร์วิสได้ให้เราเข้าเกมได้ตามปกติน่ะครับวิธีนี้ผมบังเอิญกดไปหาโหลดเกมพอดีปรากฏว่าเล่นได้ตามปกติ
    สิ่งที่ต้องมื
    1.เเพท1.2
    2.Garena
    3.Crack 1.2 Private Server Fix(อันนี้ไม่เเน่ใจจำเป็นไหมเเต่น่าจะลองเอาไปใส่)หาได้จากwww.gamecopyworld.com
    ได้ไม่ได้ลองบอกด้วยน่ะครับผมลองให้คนทำละได้
Working...
X