Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ DELL-U2414H ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] จอ DELL-U2414H ครบกล่อง

จอ DELL-U2414H ครบกล่อง สภาพดี ใช้งานปกติ
    ขาย 3,xxx บาท
    สนใจติดต่อ PM หรือ โทร ของอยู่บางบัวทอง ใกล้ เซ็นทรัลเวสเกต
    โทรมาสอบถามรายละเอียดได้ ยังไม่ตัดสินใจไม่เป็นไร คนขายคุยได้ครับ แนะนำได้ครับ

Originally posted by nawatkong View Post
    เดี๋ยวโอนให้ตามที่คุยกันไว้ครับ

Sent from my SM-G975F using Tapatalk

ได้รับโอนเงินเรียบร้อย มารับของเรียบร้อย ขอบคุณพื้นที่ดีๆ OCZ

ประวัติ ซื้อ-ขาย

ค้นหาจาก google
    Last edited by arasor; 26 May 2020, 18:32:26.

Comment

ประกันหมดยังครับ แล้วส่ง ตจว.มั๊ย

Comment

Originally posted by tip333 View Post
        ประกันหมดยังครับ แล้วส่ง ตจว.มั๊ย
        หมดประกันครับ ผมเน้นส่งกับมือใกล้บริเวณรับได้ก่อนครับ เพราะขนาดกล่องใหญ่ครับ กลัวชำรุดระหว่างทาง

Comment

สายในกล่อง มีอะไรบ้างครับ

Comment

Originally posted by MChan View Post
            สายในกล่อง มีอะไรบ้างครับ

Comment

เดี๋ยวโอนให้ตามที่คุยกันไว้ครับ

Sent from my SM-G975F using Tapatalk

Comment

Originally posted by nawatkong View Post

ok ครับ

Comment

ปิดการขายครับ

Comment

Working...
                  X