Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo R60 ตามสภาพ ราคาประหยัด ให้ลูกหลานใช้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Lenovo R60 ตามสภาพ ราคาประหยัด ให้ลูกหลานใช้

( ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ OCZ และทุกท่านมากครับ )

หน้าจอเสีย ต้องต่อจอคอมเล่นแทน , และแบตเสื่อม ไม่เก็บไฟ
    เครื่องยังใช้งานปรกติ ไวไฟ เสียง ปรกติ เหมาะให้ลูกหลานใช้งาน

สเปกเครื่อง
    cpu : intel Core 2 T5600 1.83Ghz.
    ram : ddr2 1.5GB
    hdd : 250Gb SATA
    WiFI : รับสัญญาได้แรงปรกติ

Last edited by suschenko; 27 May 2020, 11:51:02.

ท่านไหนหาอยู่ สอบถามได้ครับ

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

Working...
        X